Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM BILA UFISADI INAWEZEKANA. N.M. Nauye 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albano, Jul 10, 2011.

  1. A

    Albano Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM bila ufisadi inawezekana. Maneno hayo yalisemwa na Nnape akiongea na Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha St. Austine Mtwara. Aliwaeleza vijana hao kuwa historia ya chama chetu ni kuwatetea wakulima na wafanyakazi wanyonge. Sifa hiyo ya kihistoria imechafuliwa na mafisadi wachache sana.Hivyo ni jukumu letu vijana wa CCM kurudisha heshima ya chama chetu kwa kuwa kataa mafisadi ndani ya chama chetu.
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana mdogo kwa kuropoka tu hajambo!Mbona hatuambii hao mafisadi waliokichafua chama chao ni akina nani hasa?je lengo lake la kutaka kuanzisha ccj limeishia wapi?zile siku 90 za harakati za kuwatimua wale wanaowaita magamba hazijaisha tu?Acha unafiki na kujitwisha mzigo mzito usiouweza,MAGAMBA wote ni mafisadi kuanzia mwenyekiti wako!
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ataje hao mafisidi vinginevyo hii ni hadith ya kufikirika
     
  4. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama CCJ Ilimshinda hata kabla ya Kusajiliwa!Je Siasa za Kisasa Ataweza?
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    niliwahi kusema nape ni kei yu em ei.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mnapoteza muda kujadili kauli za huyu dogo .Ma CCM hayajadiliki maana kiwachi mwao hakuna ubongo wa kawaida ni kitu kingine
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama jf tuna upeo,tuache kusumbua vichwa vetu wakati tunajua,watakacho sema
    leo, kesho watakikana au ni danganya toto kama wanavyo fikiria wote ni wajinga.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii post amepewa Nape anapwaya sana. Hivi wanachama wangapi wa hicho chama hawapendi rushwa.... Asubiri uchaguzi wao mwakani.
     
  9. P

    Paul Makonda Verified User

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swala hapa siyo kutaja mafisadi.kwani kila kona wametajwa.nachotaka kujuwa hao wanyonge na wakulima wanajuwa kuwa ni chama chao?wanathaminiwa? Wanasikilizwa?
     
  10. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama ilivyo Tanzania bila ccm inawezekana.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mnafiki tu huyu! Hana tofauti na mtu mwenye mke wa ndoa, watoto halafu anamwambia changudoa anampenda sana!? Wakulima walishasahaulika, wafanyakazi wapo hoi halafu bado anawadanyanya ccm ni chama chao. Unafiki mtupu!
     
Loading...