Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM bila rushwa inawezekana?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Jul 25, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kutokana na matukio ya hivi karibuni ya wagombea wengi katika sisi m kukamatwa wakijihusisha na rushwa, hii inatuthibitishia kuwa ni kweli sisi m imejengwa juu ya msingi wa rushwa na ni tatizo kubwa kiasi kwamba tunaweza kuona likiji reflect katika maisha ya kawaida ya viongozi na wananchi.

    Na kwamba kamwe si rahisi chama hiki kuondoa rushwa katika taifa hili pamoja na majisifu yote ya kikwete?

    Je si wakati muafaka wa kukinyima chama hiki maana hakitaweza kamwe kuondoa ufisadi katika taifa letu?.
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe ndo uache udini kwa sababu katika kuongea kwake kote Dr. sikuwahi kusikia akizungumzia dini. Mbona hatusemi kuhusu wengine kuwa wametumwa na nani?
    Tuache kufuata za tumesikia angalia kuwa unapenda rushwa iendelee au mabadiliko ya kweli Basi!
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ni kweli Mchukia fisadi.
    sisiem sawa kabisa na rushwa na ndiyo maana ili tuendelee safari yetu ni ndefu sana. Tubadilike tafadhali
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ninaliona kuwa hao mtanzania wana lao. Au wao ndiyo wale wanaochochea udini na ukabila. Lini ulisikia yeye akisema kuhusu kutumwa?
    Mbona hao akina JK hatusemi wametumwa na mafisadi na huku tukiwaona wakifanya vitu vyao hadharani.
    Dr. kuwa Mkatoliki isiwape shida ni kama dini zingine, na pia hawa jamaa wameshaiondoa nchi sehemu mhimu sana, kwa discpline nzuri.
    Tumpe miaka 5 tu!
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Suala la kumuamini, sidhani kuwa ulikuwa hujaona utofauti wake akiwa pale mjengoni kwa michango yake na hivi sasa ameamua kuimpliment kwa nafasi hiyo ya juu.
    Mambo mengialiyaibua unataka kusema alitumwa na hao jamaa pia? Na kama walimtuma basi hao ni wakali, lakini si kwasababu ya hizo dini zao, ila ni kama wa TZ wengine tunavyoitumikia nchi. Na inamaana kama wataendelea kumtuma afanye hayo basi tutasonga mbele zaidi kuliko ilivyokuwa kwa Kambayuwayu.
    na pia kwani hawa uliwaaminije? na wanatupeleka wapi?
    Inaonekana wamekurushia karichmond kadogo. Wewe mpe utaona hakuna ajizi tutaruka badala ya kutambaa.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwa mantiki hiyo we mgonjwa, Kikwete nae katumwa na waislam sio? Tulia, inaonesha ugonjwa wako unazidi kukuathiri!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mnawaogopa wakatoliki eeeeenh!!!!!, basi siasa za kupakana udini ndo zimeanza sasa, na huyo Kikwenga (Kikwete) basi naye katumwa na Mujahedeen aka al-shabab aka al qaeda aka siasa kali hahahahahahaha bongo raha jamani
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Malaria sugu swali ni je sisi m bila rushwa inawezekana?
    Wacha kupinda mjadala!
    Maana mnakamatwa na makada wenu wenyewe.
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Can the so called 'Mtanzania', currently be a source to refer to?! labda upande wa michezo. Hata huko na wasiwasi mkono wa RA utakuwa umepita pia.
    Mchukia Fisadi, RUSHWA ni mishipa ya damu ya CCM - Hakuna rushwa hakuna ccm!
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwenye akili kama zako aliwahi kudai Kikwete ametumwa na waislamu, lakini wakatoliki wakaumbua waislamu kuwa wao hawana akili za udini kama za kwao (waislamu) na bado wakashiriki kumchagua bila kuangalia anatoka wapi, wewe hapo UMEAMUA KUTANGAZA UDINI hakuna anayesema hivyo ila ni wewe mweneyewe akilini mwako. jifunze kuwa mwanademokrasia ni si mwanadini kwenye siasa, unadhani huyo Kikwete angekuwa amechaguliwa na waislamu wala asingekuwa raisi sasa maana angeshika nafasi ya 5 kati ya wagombea woote, wakatoloki hawana UDINI kama unavyodhani
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe M.S hebu nyooka na maada inachouliza,
    ukileta mambo yako ya udini hapa utaumbuka, hivi unadhani wakatoliki wangekuwa wanashindana na waislamu kumuweka raisi madarakani hao waislamu wangepata hata kutawala nchi hii?
    labda kwa kujilipua, maana hata kwenye kikombe hawajai, au unadhani kwasababu ya uwingi wa kelele zenu za kwenye mihadhara?
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Jul 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Malaria Sugu,
    Tafadhali sana msiingie ktk akili za kitumwa. Hizi fikra za Udini ni utumwa wa mawazo na amini maneno yangu, CCM wakijaribu kutumia tiketi ya Udini watapotea kabisa kwani hata tukifuata takwimu zisizoaminika za kwamba Tanzania ina Waislaam 30+ na Wakristu 30+ na Wapagan 30.

    Ifahamike tu kwamba ni rahisi zaidi kwa Wapagan kumchagua kiongozi mkristu kuliko Muislaam kwa sababu Upagan upo vijijini na wakristu ndio jirani zao huko vijijini wakati Waislaam umejikita zaidi mijini na hasa mikoa ya Pwani..Tena naweza kubisha kama Dar ina Waislaam wengi leo hii kuliko Wakristu! kwa hiyo jitahadhalini sana na matumizi ya dini ktk uchaguzi huu.
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,677
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    yaani maneno yako yamenifanya ni sign in ili kutoa senksi kwa maneno ya busara na ya kujenga nchi, ni matumaini yangu utaitumia busara yako hiyo kuibadili ukerewe.
     
  14. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikifuatilia mchakato wa CCM katika kuwani udiwani na mchakato mzima wa kuwapata wabunge watarajari wa CCM.Utaratibu mzima umeaandamana na vituko .VITUKO mtu anaelichulia swala hili kiutani lakini tukiingia ndani tunapata photocopy ya CCM kama vitendo vya namna hii vinazikabili kila hatu za mwanzo za kuwatapa viongozi vikiongozwa na rushwa na ufisadi tunategemea viongozi wapi tunaweza kuwapata kutokana na huo mchakato MADUDU MATUPU WANAUMANA WAO KWA WAO ATAKAECHAGULIWA KUPAMBANA NA WAPINZANI MBINU HIZO ZITATUMIKA DHIDI YA WAPINZANI NAZITAKUA ZIMEUNGANISHWA DHIDI YA WAPINZANI.WANANCHI NA SISI WANAJAMII TUNAPASHWA KUJIELIMISHA NA KUWAELIMISHA WALALAHOI JINSI YA MTANDAO HUO WA KIFISADI UNAVYOFANYAKAZI TUSIUZE KURA ZETU KWA PILAU T-SHIRT,KHANGA NA AHADI HEWA WANETU,WAJUKUU ZETU VITUKUU WETU WATATUSUTA KWA HAYA.MUNGU IBARIKI TANZNIA DR.SLAA MKOMBOZI WETU MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa
     
Loading...