Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm bado wawapa muda wa kuatafakari wanaotuhumiwa kwa ufisadi!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NasDaz, Nov 25, 2011.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Katibu Mkuu wa CCM, MKAMA asema: "Zoezi hilo liliwahusu vingozi wote wa chamA, kuanzia chini hadi juu. viongozi wote wanaotuhumiwa na ufisadi, wajipime wenyewe, watafakari na kisha wachukue maamuzi. wassipofanya hivyo, chama kitachukua hatua."

    Mkama anakiri kwamba urais 2015 ni chanzo cha vita vilivyopo ndani ya chama.. bila shaka, anam-support EL.
    SOURCE: TBC1
     
Loading...