Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM bado ina muda mrefu sana wa kuongoza, ni zaidi ya 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Sep 17, 2011.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenendo uliopo ndani ya vyama vikubwa vya upinzani yaani CHADEMA; CUF na NCCR-MAGEUZI sioni chama kinachoweza kutimiza utabiri wa Nyerere kuwa wapinzani wanaweza kuchukua nchi mwaka 2015. hizi ndizo sababu za kushindwa kwa utabiri wa Nyerere:-
    1. Vyama vya upinzani vimeshindwa kufikisha ushawishi vijijini
    2. Vyama vya upinzani vimeshindwa kupenyeza ushawishi kwa wafanyabiashara wakubwa
    3. Vyama vya upinzani vumeshindwa kuingiza ushawishi kwa watendaji wataalam
    4. Vyama vya upinzani vimeshindwa kuyaishi mawazo vinayodai kuwa ni mbadala kwa maendeleo ya nchi
    5. LAST but not least; vyama vya upinzani vimeshindwa kutueleza vinafuata nadhalia ipi kati ya soko huria na soko kiritimba hali hii inadhihirisha nia dhalimu walio nayo hawa wapinzani!!

    COCLUSION: Mnaoota ndoto za upinzani kushika nchi mwaka 2015 amkane na achaneni na hizo ndoto za mchana!!
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    uelewa wako ni mdogo sana katika mambo haya, jaribu kujifunza zaidi.

    Kuna mambo mengi ambayo huyajui na hujui kuwa huyajui.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    Kama ndoto yako kuwa vyama vimeshindwa kuwa mbadala wa CCM ni kweli basi ujue plan B ya wananchi kuuondoa huu uozo itakuwa Misri,Libya or Tunisia style. Chaguo ni lenu
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ndo upeo wenu ulpoishia kuwatukana tu watu..na kuwatoa akil..mshabk yoyote anaeshabkia shabkia mambo ya CDM n MPUUZ
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Bora sasa mmeanza kuamini kuwa mwisho upo! Mpaka umethubutu kutaja wastani wa miaka....(2020)! Kweli upinzani unapata nafuu ya maradhi na CCM ipo mahtut bin taaban kwa uzee. Asante kwa kuwa Mwana magamba wa kwanza kukiri hatima!
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CUF inachukua nchi..haki sawa kwa wote
     
  7. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni mwazo yako!!
    na napata wakati mgumu kujua ulichofikiri nacho ila jibu rahisi ni Masaburi.
    kwani leo hii pita hata kijijini na chata la ccm uone aibu yake ila hulazimishwi,amini ujuavyo wewe

    ila ujue 2015 mwisho wa Magamba.
     
  8. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ARAFAT!
    Nitajie mambo matano kati ya hayo mengi ambayo siyajui na sijui kuwa siyajui! na itakuwa vizuri sana kama utayataja kwa mifano!!

     
  9. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You sound small mind with no direction..Go quitly you dont have to tell us..signs of depression.
     
  10. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! JAMAA WA CDM KWA JAZBA
     
  11. t

    tumpale JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi bado kuna watanzania wajinga kiasi hiki, mgonjwa ameshakata kauli na mashine anayopumulia iko about kuzimwa, bado unamuandaa kwa ajili ya mechi ya mpira kwa siku ijayo yaani kesho, kweli wewe ni kichaa. ccm inasubiri watu wachimbe kaburi, huoni mkuu wa wilaya anawapa rushwa viongozi wa kata na mashina wa ccm lakini hawataki, matokeo yake wanaomba msaada kwa makamanda cdm. poleni ccm - kasulumbayi na timu nzima kanyageni twende.
     
  12. m

    mob JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mimi ccm inakabliwa. Na matatizo iliyoyayengeneza yenyewe ambayo no shule za kata kilimo kwanza Annapolis wakulima wanalima ila hakuna solo.
    Pili kwa kile kitendo cha kumkamata mkuu wa wiyala kama yule jamaa wa ivory cost inaonyesha vijana wamekata tamaa
    Kwa halo hali hii ni vyema kwa chadema na ccm kujiandaa kwa mabadiliko
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Eti upinzani hauna nguvu vijijini! Kwa hiyo Igunga ni jiji? Naona umevimbiwa kitimoto wewe.
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Labda kuchakachua na kutumia dola ie, police. Nipo igunga kuna tetesi kuwa nkuu wa polic wilaya amebadishwa kwan ccm wanaona hakidhi matakwa yao, hebu jiulize huyo atakuwa wa tatu kubadilishwa ndani ya mwezi. Ova!
     
  15. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Badillisha jina unalolitumia kwani haliendani na uliyoyaandika hapa. Ulitakiwa uichambue hoja iliyotolewa.
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mleta mada nadhani ana shida kubwa ya kutokujua mambo .Ama kaja kupima upepo au anaishi mjini hata kijijini kwao haendi .Aende huko atasikia hata bibi yake anasema CCM basi .Majuzi nilikuwa kijijini kabisa huko Kiagata natembea katika kazi zangu .Mama mmoja kada wa miaka yote ya CCM alitamka wazi kwamba atabakia CCM kwa kuonekana lakini kwa shida anazo pata Chadema ndiyo kimbilio .Sasa wewe unaongelea issues zipi ambazo CCM wamejijenga hadi waendelee ?CCM can only survive kwa kubebwa na tume , kutumia jeshi la wananchi na polisi kubakia madarakani na si zaidi .
     
  17. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    a porridge-filled head
     
  18. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    a porridge-filled head
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kuna mijitu mingine haistahili kuwa hai! Basi tu neema za Mungu zinawashukia wote hata kama ni kiazi kama huyu
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nilitaka nikuulize swali la maana lakini nilipoona hilo neno niloweka rangi nikagundua kumbe nimepoteza mda wangu kusoma hoja za KILAZA...
    Bye...
     
Loading...