Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm baada ya miaka lukuki nini wataielezea jamii?ili waeleweke kwa wananchi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Feb 5, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nikitafuta nikitugani watakifanya kwa kuazimisha miaka yote hii tangu kuzaliwa kwake wawezekujivunia mbele ya macho ya watu?Maana kauli mbiu ya ccm na mwal nyerere ilikuwa ujinga,maradhi,umasikini,Rushwa lakini hivi ndivyo vimewakumbatia wananchi!!CCM wanaona aibu??
     
Loading...