Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM at it AGAIN. SMS zishaanza upyaa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msanii, Oct 24, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna ujumbe umenifikia sasa hivi kutoka namba 078049550 kupitia mtandao wa zain usemao...

    Kwenye bold hapo ni kwamba shibuda ndiye anayeshikiliwa isivyo halali mpaka sasa, hivyo wanavyosema kuwa mjumbe wa kampeni wa slaa amekamatwa huo ni uwongo na kuchafuana kama walivyo wachafu.

    Wakuu nimeweka hii namba hapo kwani utata wake ni kwamba ina tarakimu tano badala ya sita hivyo naamini kuna NIAmbaya makusudi imefanywa na hata hao wenye mtandao (ZAIN) kupitisha huu ujumbe.
    Pili ni kwamba mimi ninaomba msaada wa kisheria niweze kushtaki maana ujumbe huu maana sijui mtumaji ana lengo gani na mimi.

    nimejaribu kumpigia mwenye namba simpati. kama kuna mtaalam anaweza kuipata chanzo ya hii namba tumwanike hapa jukwaani
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    Na wewe acha uongo wako Shibuda wala hashikiliwi, inaonekana wewe ndiyo umetunga hizo message na unasambaza.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huh!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CCM hawawezi kuacha kampeniza za SMS kwani sio kosa... katiba au sheria vinasemaje kuhusu cyber crime au sms mbaya kwa ujumla?

    wangekua wanataka haya yaishe shamte asingekua bado anadunda ma mamilioni

    the best form of defence is attcking, CHADEMA HAS the ingredients to do teh same job, but in a better way and by less than billions spent by MK and his team, :amen:

    No one needs to buy a house worth billions to develop stupid cybercrime through sms
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    shamte ana gateway ya kupita simu zote zinazopigwa tanzania........


    hana hasara hata kidogo kutuma hizo jumbe kwa watu
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanajamii leo nimepokea ujumbe wa simu kutoka kwenye namba 25570781639 inayosema "CHADEMA wametekeleza ahadi ya kumwaga damu. Juzi wamemuuadugu wa mgombea wa ccm maswa. mjumbu wa kampeni ya slaa amekamatwa tuwakatae CHADEMA wamwagaji Damu". hizi msm zanatumwa na nani na hii namba ni kama sio ya kawaida au ndio kutapatapa kwenyewe?
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aamin.
    nimetumiwa ujumbe huo na kama nimeteleza kusema shibuda anashikiliwa is a ubinadamu. kwani ameachiwa kule maswa?
    Pili nimetoa hadhari na namba nimeweka hapo. nipo radhi kupeleka simu yangu ikaguliwe mamlaka ya mawasiliano au vyombo vya dola kama nimewahi kusambaza any sort of kampaign majitaka smses.

    Tumia akili unapotoa puvu lako la sivyo unaonekana umeshiriki kuutunga huo ujumbe.
    nimesoma ulivyokurupuka kujibu ndo imenipa clue ya kufanyia kazi

     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli ..............kuna watu wanaamini wao tu ndo wana uchungu na nchi!
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    we kalumekenge angalia mwanajf mwingine ameshaupata ujumbe naye. na namba zimetofautiana. kuna kitu hapo. ila always utagundua tarakimu moja inamiss. linganisha na namba nilizotoa.
    Acha upuuzi wa kizamani. shiriki kusimamisha hizi spinning dogo

     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yeah... hushangai siku hizi vijana wadogo wanakwenda Ikulu kama wanaenda movenpick... tena wale wenye IT companies, haya mambo bwana balaa
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mimi ujumbe huo umepitia namba 078049550 ila tarakimu moja inamiss hapo kama ilivyo kwenye simu yako.
    Kuna wataalam wa IT wasio waaminifu ktk hizi kampuni za simu wanatumika vibaya
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa
     
  13. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiache kuwajibu wakikutumia msg. USIPOWAJIBU WANAWEZA KUFIKIRI WANAFANIKIWA. WAJIBU KUWA MAKAMBA ALIKUWA ENEO HILO NA TAYARI WALIMTUHUMU SHIBUDA .NI NANI AJUAYE UMAFIA WAO?
    KIASI CHA MGOMBEA WA CCM KUWA NA UJASIRI WA KUMPIGA OCD KITUONI. HIYO LAZIMA KUWEPO NA NGUVU KUBWA NYUMA YAKE INAYOASHIRIA JAMBO JUU YA KIFO HICHO. CCM HUPENDA KUTUMIA VIFO KUFANYA KAMPENI KWANI MAISHA YA WATU SIO MUHIMU TENA KWAO. Wajibu pia kuwa mijaribu wakati wa Wangwe lakini Mungu mkubwa iliwageuka CCM na CHADEMA walishinda
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    matumizi mabaya ya technologia dhidi ya TAIFA.
    bahati yao mbaya kwani mtaani kuna IT specialists wakali kuliko hao wanajipendekeza ikulu ndo maana hawafurukuti wakijaribu spinning.
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mmmmh natamani octoba 31 ifike haya mambo yaishe
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu namba inagoma kupokea sms maana tarakimu moja imekosekana. kuna mwanajf mmoja naye kaanzisha thread yake akiwa na ishu kama hii yangu na ametumiwa kutoka namba nyingine but only one digital missing.
    Nimezimwaga namba hapa ili wakali wetu wa mitandao watuwekee data ni nani ametumza hizi na amesajiliwa kama nani. Hizi ni namba za tanzania na siyo finland ambazo hazikusajiliwa nchini
     
  17. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jana docta wa ukweli alitambia tuwapuuze
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kikwete is sick anaendeleza udini na umasikini kwa watanzania!
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    inaweza ikawa sio tatizo la kampuni ya simu hapo, kuna makampuni mengine yanayohusika na gateway na hizi service kama za promotions ambao wanaweza kutumia mamlaka yao viaya kutenda hilo
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wewe baradhuli, umenikera kweli kwa kuniita mwongo na kunibambikizia kesi
    haya soma hapo chini habari iliyoingia hivi punde uone kama mimi niliteleza kuhusu shibuda kushikiliwa
    Next time usiwe na akili za KIPOMBE POMBEEE!
     
Loading...