Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Arusha yamweka kiti moto Dr. Batilda...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Dec 4, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Majira la leo limeripoti ya kuwa wiki iliyopita CCM Wilaya ya Arusha ilimweka kiti moto Dr. Batilda na kumlaumu kuwa mikakati yake ya kuligawa jimbo ndiyo iliyochangia CCM kulipoteza jimbo kwa Chadema................

    Walimlaumu kwa kuutenga uongozi wa CCM wa Wilaya hiyo na kujiundia kamati yake ya kampeni kinyume na utaratibu.......................
     
  2. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado. Mtueleze mengine pia.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa CCm wanadhani wao tuu ndio wenye hati miliki ya siasa za nchi hii kwa nini wasikubaliane ana ukweli pia kwamba wananchi ndio waamuzi na wanaweza kuamua kupata mabadiliko yebo kuna haja gani basi kuwa na mfumo wa vyama vingi kama wao wanaona ndio wanahaki ya kuongoza
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pia alikuwa anapigiwa kampeni na wahuni wa mjini. Yeye alikusanya wahuni, wala mirungi na vijana wamjini ndo wampigie kampeni. She was not serious. Alifiri alivyo mshinda Mrema basi ndo ameshakuwa mbunge. Viongozi wa CCM mkome kukremu.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Majuto ni Mjukuu.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Batilda na wenzake walioanguka walikuwa wanawadharau wananchi wakati ndiyo waliowaweka madarakani last time.
    Jeikei baada ya kuona anashindwa akatumia nguvu kubakia madarakani......
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    CCM iligawanyika baada ya Batilda kumshinda Mrema kwa njia ya kifisadi kukawa na makudi baada ya kuona kuna watu hawa muuingi mkono akaunda kamati yake ya wajanja wajanja, kitu kingine anacho laumiwa huyu mama ni kuto wahusisha hata mabalozi wao wa nyumba kumi kumi kwenye kampeni hivyo wakasusa na kuanza kusapoti upinza kimya kimya.....
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wangeana na raisi wa jamhuri ya ccm na cuf Kikwete, ye mbona laiwaacha wenziye na
    kampeni kuongozwa na mkewe na mwanaye?
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Na JK watamuweka lini??? Maana huyu dhambi yake nadhani ni kubwa kuliko Batilda. Yeye alitumia BMW (Baba, Mama Watoto) style ambayo ni mbaya zaidi ya ile ya Batilda.

    Pole Batilda, hiyo ndo A-Town uliyoingizwa nayo mkenge bila kuifahamu.

    Wamekuchinjia baharini chamaa angu
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Msanii, be serious.
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,980
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hawakumuweka kitimoto kipindi kile kabla ya uchaguzi? naona mchawi anatafutwa sasa...
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    JK kuhukumiwa na Mwenyezi Mungu kwa dhuluma aliyotufanzia katika uchaguzi huu...................
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Simliweka wasimamizi na walisaini form za matokeo, basi leteni hayo matokeo yenu mliyoshinda na chadema yenu (church agent), mmebaki kubwabwaja tu kama mimbwa. Mnaudhi sana tu nyie watu. kuweni wastaarabu
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda uanze wewe kwa kuwa mstaarabu.
    Huitaji kutukana watu ili ueleweke...
     
  15. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,381
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    u r a straight hooligan, iiliterate, too local, JK kaiba kura unataka kubishana na mm? are u? kihiyo ww? ww ndiye mstaarabu wa kuttetea uwizi wa kura, bullshit, huna adabu ww, hawa watu wanakua bila displine then wana spread upuuzi hapa, JK wameiba kura narudia, ww unasemaje?
     
  16. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimependa hii BMW
     
Loading...