Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Arusha yamtega Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Jan 12, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mewenyekiti wa CCM Arusha amtaka waziri Mkuu atoe tamko juu ya utata wa Meya arusha. Ni kumbeep mtoto wa mkulima au nikutafuta kujitoia kwenye tope alilozama?
    Source :: IPPMEDIA:party:
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Halmashauri zote nchini ziko chini ya ofisi ya waziri mkuu kwa mujibu wa katiba iliyozeeka.
    Hivyo ni Jukumu la Mtoto wa Mkulima kutoa tamko la serikali, siyo Makamba anayeropoka kuwa uchaguzi hautarudiwa.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote ni wale wale!
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Chatanda ndiye kalianzisha asitafute msaada atalinywa mwenyewe.
     
  5. n

    nyanungu magena Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto wa mkulima an wakati mgumu anajiandaa kwenda kulia mbungeni kana kwamba ameguswa na mauaji ya wananchi wasiokuwa na hatia,pili unajua makamba ndio mwajili wake.
     
Loading...