Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Arusha sasa wajisalimisha kwa Pinda...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Jan 11, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Leo kwenye taarifa ya saa moja usiku katika Channel ten...

    Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Arusha ameomba Waziri Mkuu kuingilia kati sakata la Umeya wa Arusha kwa kutoa ufafanuzi kama Katibu wa Mkoa wa CCM Arusha ambaye ni mbunge wa viti maalumu wa Mkoa wa Tanga anaweza kushiriki katika kupiga kura za kumchagua Meya wa Arusha kwa vile sasa ni mkazi wa Arusha badala ya Tanga.

    Kauli hii ya CCM Arusha inatofautiana na ile ya Makamba ambaye kila mara amekuwa akisisitiza Chadema waende Mahakamani kuhoji uhalali wa Chatanda kushiriki uchaguzi huo...
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kweli la kuvunda halikosi ubani..........................
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    why wanachanganyikiwa ina maana waliposheherekea Meya kushinda walikuwa hawajui sheria? mbona hawakuuliza hili swali kabla ya uchaguzi wa Meya. Mbona wana proof beyond reasonable doubt kwamba ni Vilaza na wanafanya mambo kwa kuburuzwa.

    Kama swali hili limeonekana muhimu kipindi hiki ni hakika ni lugha ya kisiasa ya kumtema Chitanda kwani m/kiti wa mkoa huchaguliwa na wanachama kutoka ndani ya mkoa husika. katibu wa mkoa ni mwajiriwa wa CCM na siyo mwakilishi wa wana chama katika ule mkoa. Hii imekaa vizuri kama kweli Mr. chairman anataka kwa dhati huo ufafanuzi.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Vile vile waandishi wa habari wametoa kauli ya kupinga kauli chafu za katibu wa CCM wa Mkoa Mary Chatanda na kuasa hatua zichukuliwe dhidi yake............................................
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Things fall apart, center can no longer hold
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanataka kulawiti demokrasia hao!
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inajengwa "hoja" ili wamteme chitanda, kimsingi amekiumiza sana chama kwa kufuata ujinga wa makamba
     
  8. M

    MFILIPINO Senior Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM Wanaweweseka tu hawana pa kushika kule maaskofu huku waandishi wa habari pale wanaharakati hapa wananchi na wana CCM wenyewe( Mzee malecela, na madiwani wanaohamia CHADEMA) yaani kazi kwelikweli.
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa nini tena wakati kesho wanasherehekea ushindi wa meya wa CCM, watapatapata sana mwaka huu.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Dah sijui itakuwaje
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Yangu Macho
     
  12. a

    alwim Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha wajichangaje kwanza mwisho wasiku watakuwa kichwa chini miguu juu,kesho jamani twende kuwasindikiza mashujaa wenzetu NMC
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwani aliingia kwenye kikao cha kuchagua meya kama nani?mkazi wa arusha au mbunge wa tanga?kama ishu ni mkazi wa arusha basi wakazi wote wa Ar wangeruhusiwa kuchagua meya.naamini eneo lake la uwakilishi ni Tanga.wanauliza sasa hivi baada ya watu kufa na kuumizwa!majuha kweli kweli.nina uhakika 100% hili jimbo wameshalipoteza kwa miaka mingi ijayo.
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Thieves falling among themselves. Na Bado....!
     
  15. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamesha jua kosa walilo fanya sasa wanatafuta namna ya kuchomoka bila kuhojiwa............yamewafika na watakataliwa kila kona ya nchi hii
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tatizo la huyu mkwere hafikirii mbali yeye anaangalia dini kwanza, Kilichomfanya amteuwe Makaamba si ujuzi bali yaweza kuwa ni dini yake:smile-big:
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    "'When did you become a shivering old woman,' Okonkwo asked himself, 'you, who are known in all the nine villages for your valor in war? How can a man who has killed five men in battle fall to pieces because he has added a boy to their number? Okonkwo, you have become a woman indeed.'"
    - Chinua Achebe, Things Fall Apart
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Which Things, other can be assembled. Centre will hold whether you like or not
     
  19. m

    mams JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa kambi ya Mary Chatanda imebakiwa na ktb mkuu, mkuu wa propaganda na yeye mwenyewe tu! Mkuu wa propaganda anaweza kula kona muda wowote na ktb mkuu ataachia ngazi kwa kustaafu siasa.
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna kila sababu ya kuwapima hawa jamaa akili! Kwa kuanzia na yule anaye nukuu vifungu vya Biblia pasipo pake na kumdhihaki mola!
     
Loading...