Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm arusha nao waandamana jumapili je,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jan 13, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari za kuaminika baada ya kujua kua chama cha kijani jana kisingekua na wafuasi baada ya wanamapinduzi wa nhi na sisi wana arusha kua tuko katika majonzo na wao walikua wafanye maandamano ya mani eti kulaani mauaji yaliyosababishwa na chama chenye nguvu ya umma cdm lakini habari za kuaminika toka ofisi ndogo ya kaloleni ni kua wao nao wataandamana kwani wao ndio wanaotoa kibali na wao ndio wanadai wanayo haki sasa kazi ipo watapata watu na huenda mpaka sasa wanaomba fungu la kuhonga watu ila sisi wana arausha tuko katika hatua nyingine
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je, unataka kujua nini watu watasema ndo uandamane? Kama unaamini uko sahihi, endelea.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wataongozwa na Kitanda na hawara yake au. Tutapenda kumwona mstari wa mbele
     
  4. n

    nzom Senior Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana comrade sina na wala sifikili kuandamana najua waliokua na haki hiyo hawakupewa nami siko tayari kuuuza utu na haki yangu kwao
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Una tatizo na maandamano yao?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    ha ha haaaa.
    Acha mi nicheke mwaya!
    Ama kweli Mzee Kolimba alimaliza yote...kukosa dira kubaya sana!
     
Loading...