Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Arusha Bado ipo hai ???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nagoya, Aug 25, 2012.

  1. N

    Nagoya Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana kambi ya Mh Batilda Buriani iliyokuwa ikisaidiwa na Mh. Lowassa kuisambaratisha kambi ya aliyekuwa mbunge wa kipindi kilichopita Mh. Felix Mrema, CCM Arusha inaonyesha kutokuwa na nguvu tena.

    Mambo yafuatayo ndio chanzo cha kuishiwa nguvu CCM Arusha.

    1. Ukabila- Uchaga na Umasai
    2. Pesa - Kati ya kambi hizi mbili (Lowassa v/s Felix Mrema)
    3. Kukomoana- Bora wao wakose Chadema ichukue

    Kenye picha ni baadhi ya wapiga debe wa kambi ya Mh. Edward Lowassa na Batilda Buriani.
     

    Attached Files:

  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Let the dead go bury the dead.
     
  3. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Sababu nyingine ni kukosekana kwa mfadhili wao mwingine aliyeko Gerezani Dar kwa Kesi ya Kusafirisha Viumbe Wenzake.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imeshazikwa na wapenda haki na maendeleo.
     
Loading...