Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Arumeru wanahonga pesa watu waende mkutanoni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Dingswayo, Mar 12, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Taarifa nilizozipata sasa hivi ni kuwa ccm wanahonga watu pesa ili waende kwenye mkutano wao huko Arumeru.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    uko wapi mkuu,mbona mnatuchanganya?au wameru wameona Lowassa hayupo?
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha wahonge hizo pesa tutakuja kuzichukua siku ya harambee.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ubwabwa haupo, au huko hautumiki. Hata bongo flavor hazijawavuta watoto wa shule?
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuleni pesa hizo kwasababu ni zenu. Lakini wamwageni. Jamaa aliyetuambia watu wamefurika, sasa pesa za nini kama watu wamefurika?
     
  6. N

    NGENDA NGOLOMA Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kueni na uhakika na kile mnachosema ili watu wawaamini makamanda kwa vile hauna haki ya kuzungumza kama hauna ushahidi
     
  7. Download

    Download JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    mimi mwenyewe nimeshuhudia,kuna dingi kaja na mihele yake mitaa ya kilala akaanza sound kuwashawishi bodaboda wakamtoa nduki...
    Wenzao wameshawishiwa na elfu 30,yeye kaja na elfu 10,jamaa wakamwambia yaani unachakakua hadi hela za kampeni,tokatokatoka...
    Akapanda VX yake aka ondoka...
     
Loading...