Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCK yaingia Arusha kwa kishindo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chama Cha Kijamii, Feb 14, 2012.

  1. Chama Cha Kijamii

    Chama Cha Kijamii Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukamilisha safu ya uongozi wa mkoa wa Arusha,CCK inatangaza rasmi kuwa tunaingia katika uchaguzi mdogo wa Arumeru kwa ajili ya kuchukua jimbo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    kila la kheri and who is behind you?Nape again
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona mlikuwa kimya sana kwani mlikuwa wapi? Na mnaingia Arusha nani mgombea wenu? na mwisho kabisa hiyo safu yenu ya uongozi tujulisheni ni akina nani?
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tunachokitaka hapa arusha ni siasa za kistaarabu na kampeni tulivu,malumbano hapa hayana nafasi make chadema washatuchosha na maandamano ya kutwa mara tatu!
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi tayari mmeshaisajili?kama ndivyo just go ahead
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    natumai tutapata uhondo wa kusikiliza sera za chama kipya cha siasa tena cha vijana kama akina akitanda na wenzie,tunasubiri ustaarabu katika siasa
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hivi mnaweza kujieleza mna nini kipya, Dira yenu ni nini? kuna tofauti gani na vyama vingine vya Upinzani?
    Bila jibu zuri hapo.
    Chapa lapa
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    sema nimechoka na chadema,sio tumechoka.umechoka mwenyewe,p...mbf.a city'z belong to cdm.viva cdm
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NApe behind the scene?
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona washindani wa CUF na CDM wanaongezeka kwenye chaguzi.
    namba moja anajulikana
    OTIS
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tumeichoka CDM,issue ya katiba ndo ilonifanya nikate tamaa na hawa wafanyabiashara wa siasa wa CDM,kwenda ikulu wakahongwa na kurudi bungeni kupitisha madudu yale waloyapinga mwanzo???? nini hii?? afadhali CCK ije arusha
     
  12. S

    Saashisha Elinikyo Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ya igunga yasijitokeze arusha.sisi hatutaki siasa za mabavu then watu huku ni waelewa wala hatuitaji helkopa zenu.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    CCK kama cha cha siasa wana haki ya kuweka mgombea Arumeru, wangekaa meza moja na Chadema waweke mgombea mmoja, kila mmoja akiingia kivyake watagawa kura na hatimaye CCM wanashinda.
     
  14. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmewahi sana hata watu hawawajui! Halafu nyie si mnasubiri watakaojitoa ccm?
     
  15. d

    davidie JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fikra masaburi zinazaa mgandano wa mawazo na akili
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    simple minded as always.
     
  17. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanini hukusema CCK waungane na CCM kama ambavyo CUF huungana na CCM?
     
  18. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Ndugu sema ume SIO tumeichoka na CHADEMA. Serikali ilitaka mchakato wa katiba wauteke wao, kama sio chama makini (CDM) hata hayo mabadiliko madogo yasingekuwepo. Pamoja na kwamba mabadiliko sio makubwa ila yale ya msingi yamerekebishwa
    Angalia:
    1. Wajumbe wa kamati ya kuratibu maoni watateuliwa/ kupendekezwa na wanakotoka; tofauti na mwanzo
    2. Wadau wataweza kutoa elimu ya mabadiliko ya katiba tofauti na mwanzo
    3. Msimamizi wa mchakato katika mkoa atakuwa Mkurugenzi na Mkuu wa wilaya
    N.K, N.K, N.K
     
  19. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Vyama Vya Msimu. Nitarudi baadaye.
     
  20. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiseme cck watagawa kura za cdm, unajua walioko ccm watakaoshaushika na sera za cck ni wangapi?
     
Loading...