Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCK katika harakati za usajili wa kudumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Aug 25, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HAYA wandugu,kile chama makini chenye viongozi vijana wenye mtazamo wa kuikwamua nchi katika matatizo magumu sasa kipo iringa pamoja na Ruvuma katika harakati za kuhakiki wanachama kuelekea usajili wa kudumu.

    ratiba ya zoezi zima ni kama ifuatavyo:

    Ruvuma zoezi linafanyika leo tarehe 25/08/2011
    Musoma zoezi litafanyika tarehe 5/9/2011
    pemba kaskazini zoezi litafanyika tarehe 12/9/2011
    unguja kaskazini itakuwa tarehe 15/9/2011

    shime vijana wa kitanzania tufanye harakati za ukombozi kumuenzi baba wa taifa hili
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Km ni vyama vyenye mwelekeo wa kutukomboa watanzania vipo tayari na vinafanya vizuri kwa nini msiungane navyo ili kuongeza nguvu ya pamoja...? Utitiri huu wa vyama ni faida kwa wanaMagamba
    Tafakari.............
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I dought!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Cck=ccj????
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiki nini tena?
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya Muangila,
    Tunategemea kuwa wale wote ambao wanaona CDM si chaguo lao wanaweza
    kujiunga humo CCK maana wengi watatoka CCM na si CDM.
    Hapo ndio itakuwa maandalizi ya kaburi la kijani kule kusini.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    CCK ndiyo nini???
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Samwel Sitta ana bidii sana, hakubali kushindwa.
     
  9. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I am curious to know if Mr Six and Nape are also among the founder members of this part. Is the coctail going to be the same in the new bottle?
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ha! Kwani hiki nacho ni cha Sitta?
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Naomba kujuzwa CCK ni nini?
    KAtiba iko wapi? Mbona kimya kimya.....
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    CCJ ilikuwa ya six, nepi sijui na nani vile
    sitashangaa kusikia
    CCK ni ya EL, RA na EC
    teh teh teh teh! Hivi vyama vinanivunja mbavu kweli
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Ndiyo mkuu wamejivua gamba baada ya CCJ kuwekewa kauzibe, yaani hihi kibabu hakitaki kusikia kitu chochote zaidi ya urais.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni chama cha kijamii
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    usijifanye kipofu kaka hakuna kitu kama six wala EL AND EC,chama cha sita na akina nape kilikuwa CCJ bali cck ni harakati za vijana wa vyuo vikuu ndani na nje ya tanzania waliochoshwa na siasa taka za CDM NA CCM BILA KUWASAHAU CUF NA VIBARAKA WAO AKINA NCCR,TLP,UDP,UPDP,TADEA,NRA,PPT MAENDELEO NA VIBARAKA WENGINE NSIOWAKUMBUKA MAJINA,karibu tuungane kulikomboa taifa bila hisia za udini,ukabila na ukanda!
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    karibu ofisi yetu pale mwananyamala nyuma ya hospital
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapa sita hausiki hata kidogo mkuu
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanzania kazi ipo sioni mantiki ya kuwa na utitiri wa vyama ili kujionyesha eti tuna democracy ya kweli it is better hata vilivyopo vipunguzwe
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,331
    Trophy Points: 280
    Imetoka CCJ imeingia CCK! mnanshangaza! naona vyama sasa vinachipuwa kama nini kuna mshiko nini? mnanshangaza!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hawana jipya hao.............
     
Loading...