Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCK imepata usajili, tuwape hongera!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by greenstar, Jan 25, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCK ufufuo wa CCJ kimepata usajili baada yakukamilisha taratibu zote.....Hongera sana Bw.Akitanda kwa kukifikisha hapo.Angalizo,ogopeni sana mafisadi wasiwatumie katika harakati zao !!!!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Usinichekeshe bana
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huu utitiri wa vyama unasaidiaje kuondoa umasikini wa watanzania, wachumia tumbo tu hao hawana jipya.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Njaa inawasumbua
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maendeleo ya kweli hayawezi kuletwa na utitiri wa vyama. inaweza kuwa tawi la waizi hiyo chama. kumbukeni viongozi karibu wote wa ccj walivyokimbilia ccm mara walipokosa usajili.
    Chama makini ni CHADEMA peke yake. vingine ni taasisi za magamba tu
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CCK,NCCR,CUF lao moja,chama cha upinzani Tanzania ni CDM
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Au ndio chama cha HAMAD
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    I know what you mean lol!. Yaani wewe kila ukisikia CCJ unamkumbuka MM
     
  9. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Chanzo cha habari! six , Nape mwakyembe wamepata wanazo hizi habari? Je sio jitihada za six hizo ! ufafanuzi please
     
  10. m

    mariantonia Senior Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chama cha HAMAD na SITTA
     
  11. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    :lol: kuna siku nilikuwa naongea na mwenyekiti wake akanipa habari kuwa sumaye atagombea urais kupitia chama hiki na pesa iko tayari ccm ndio inaenda kufa.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    huu mchanganyiko wa vyakula sijui tuiteje..labda futali.
     
  13. a

    asmara Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sisi kwetu asmara Hakuna chama cha siasa lakini Hakuna migomo wala matatizo ya Umeme ,,,,,;,,,,
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mengine ni makapuni haya, inabidi yasajiliwe na BRELA
     
  15. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    wengine hao, nataman ningeskia jeshi limepindua nchi,sio vyama kuongezeka
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu nifafanulie hapa...Hao CDM si ndio walienda kunywa juisy Ikulu?( na wana mpango wa kurudi tena baada ya kunogewa)
    Hao CDM si ndio wana viongozi wasio na msimamo? Leo wanapinga, kesho wanakubali!!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha MM alikuwa mmoja wa waanzilish wa CCJ?
     
  18. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kafulila kapata pa kwenda
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli!
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Mh rejao hapo umeonyesha wazi woga wako juu ya chadema. There will still be no sound in your ear unless the one that sounds like Chadema. Mzee unataka kuniambia kuwa hujaona jina la chama kingine chochote kwenye post hii zaidi ya cdm?sasa nimeelewa vizuri namna ya kukunyima usingizi ,ntasubiri wakati umelala kisha nakuja dirishani kwako na ku shout “Chademaaaaaa”hapo naamini hutalala wiki nzima zaidi ya kuota ndoto za majinamizi,huyoooo ahhahahahahaaa
     
Loading...