Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ yakwama kuwasilisha maombi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MziziMkavu, May 10, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    CHAMA Cha Jamii (CCJ), jana kilishindwa kuwasilisha kwa Msajili wa Vyama vya Siasa, maombi ya usajili wa kudumu na kitendo hicho sasa kitafanyika mapema wiki ijayo.
    Kwa mujibu wa Katibu Mkuu wa CCJ, Renatus Muabhi, taratibu zote kuhusu maombi hayo zimekamilika.

    Alisema taratibu hizo ni pamoja na chama kufanikiwa kupata zaidi ya wanachama 10,000 idadi ambayo alisema imevuka ile iliyotakiwa na msajili, ya wanachama 200.

    Muabhi alisema walikuwa wamepanga kuwasilisha maombi hayo jana, lakini yeye alikuwa safarini kwenda mkoani Dodoma na mwenyekiti wake alikuwa anakwenda Zanzibar.
    Msajili Msaidizi wa vyama vya Saisa, Ibrahim Kiyabo, alisema hadi jana kufikia saa 5:00 asubuhi, alikuwa hajapokea maombi hayo kutoka katika chama hicho chenye usajili wa muda.

    Ilidaiwa kuwa CCJ ilichukua fomu ya usajili wa kudumu, wiki iliyopita na kutangaza kuwa jana kingewasilisha rasmi maombi yake ya usajili wa kudumu, ambao hadi sasa umeingia wa mashaka.
    Hali hiyo inatokana na Msajili wa Vyama vya Siasa, John Tendwa, kutangaza mpango wa kuanza uchunguzi ili kuona kama kilianza shughuli za kisiasa miaka miwili iliyopita au la.

    Tendwa aliipa CCJ usajili wa muda Machi 2 mwaka huu na kuitaka ihakikishe kuwa ndani ya miezi sita kiwe imepata wanachama 200 kutoka mikoa kumi ya bara na kisiwani.

    Hata hivyo, CCJ imetumia muda wa takribani miezi miwili kukamilisha kazi hiyo, jambo ambalo linajenga shaka kuwa huenda ilianza kupata wanachama kabla ya kupata usajili wa muda, hatua ambayo Tendwa alisema ni kinyume na sheria na kwa kufanya hivyo kinaweza kufutwa kabisa.
    http://www.mwananchi.co.tz/habari/5-habari-za-siasa/1433-ccj-yakwama-kuwasilisha-maombi
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Hawa wana wasiwasi tu; hivi unaweza vipi kuorganize watu kuanzisha chama bila ya kukutana na watu hao kabla ya kuomba usajili wa muda? CCJ inawasumbua kwa sababu wanatafuta sababu ya kukinyima usajiili wa kudumu. Kwa mfano, sisi hapa JF tukiamua hatimaye kuanzisha chama tutaambiwa kuwa tumeshapata wanachama kwa vile tumekuwa tukizungumzia mambo haya kwa miaka sasa?

    Hawa watu waanze kutumia uwezo waliopewa na Mungu kufikiria.
     
  3. b

    buckreef JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubabaishaji huo, wanatoa ahadi na kushindwa kutimiza.

    Hicho chama kimefulia kabla hata ya kupata usajili wa kudumu. Walitangaza vigogo wa CCM kwenye mkutano wao, SIFURI. Wakatangaza siku ya kuwakilisha majina ya wanachama, SIFURI. Wametangaza tena siku ya kuwakilisha majina, bado imekuwa SIFURI.
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanataka kula mapesa ya wajinga tuu
     
  5. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCJ wanatumia mgongo wa vigogo wa CCM kujizolea umaarufu. mpendazoe tayari, tusuiri wale watakaoshindwa kura za maoni ndio watakimbilia huko. CCJ ni walalamishi na hupenda kukimbila media kutafuta huruma ya wananchi, fateni sheria.........
     
  6. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa Blog ya michuzi tayari wameeshakabidhi majina kwa ofisi ya msajili wa vyama vya siasa mchana huu

    [​IMG]

    Mwenyekiti akionyesha risiti ya malipo ya kuwakilisha mchana huu
    http://www.issamichuzi.blogspot.com/
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    naona wakandiaji wametoweka tena; jamani kama CCJ siyo kitu, geresha or whatever have you just give usajili wa kudumu halafu waache wafe kifo cha vile vyama vingine.
     
Loading...