Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ wamefanya nini kustahili dhamana ya kuongoza nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bigirita, Jun 29, 2010.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hili lilikuwa swali la MMKJJ kwa CHADEMA November 2009!!

    Naona MMKJJ mahesabu yake hayakuwa sawa!! kama anatumia kigezo cha KUFANYA NINI, Namuuliza, CCJ imefanya nini mpaka tuipe dhaman aya kuongoza nchi???
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Si hilo tu, Tungependa kujua kwanza ni akina nani hao waliounda CCJ. Tukishawafahamu na kufahamu ruuya yao kwa Tanzania tunaweza
    kuwaunga mkono.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ndiyo mkuu, maswali yajibiwe, tusisahau kuwa siasa na uwanaharakati sio sawa!! mtu akiamua kuwa mwanaharakati siku akigeuka kuwa mwanasiasa, ni sawa na kugeuka misingi uliyojiwekea!! MMMKJJ anageuka misingi aliyojiwekea, sasa moja na moja inakuwa 11 na anaona ni sawa tu!!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuongoza nchi si kazi ya wanasiasa. Hapo ndipo wadanganyika mnapoanzaga safari wrong-footed.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    hili linajibu vipi swali la awali?
     
  6. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwasasa CCj haistahili kupewa uongozi wa taifa!

    Uzembe wa viongozi wao kwenye usahili unaongea mengi sana from management point of view.
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naona napata swali lingine. CCM awamu ya nne wamefanya nini kustahili kuendelea na dhamana ya uongozi wa taifa? Is there anything they can show to intelligent men kuwa walifanya na watafanya nini wakipewa tena 2010.

    Mwanakijiji unaweza kutuma ka-inzi kako kwenye ofisi ya CUF, maana kwa uzoefu wangu wa siku za nyuma inaonekana kuwa mchezo unakuwa wa kawaida. CUF inashinda CCM itawala, CUF wanacharazwa bakora unaitishwa mwafaka, life goes on. Naona this time around kumekuwa kimya kiasi au ndio kuwa viongozi wachache wa CUF wamelambishwa asali, wanakaa kimya, halafu wataanza kulalama baada ya Oktoba? Huko Zanzibar nako kula swali kama hilo wamefanya nini kustahili tena dhama ya uongozi??
     
Loading...