Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ sasa ni CCK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Feb 8, 2011.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kwamba baadhi ya walio kuwa viopngozi wa CCJ (Chama Cha Jamii) wameunda chama kipya cha CCK (Chama Cha Kijamii) kikiongozwa na Constantine Akitanda.

    Mh je huu ni mvimyo wa zamani ndani ya chupa mpya au mvinyo mpya ndani ya chupa ya zamani?
     
  2. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama deva ju?....hii news sio ya zamani kweli?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Katibu mkuu ni Mwanakijiji??
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    I n longer trust cck or ccj guys ci ndo mkubwa wao alihamia kwa mafisadi?
     
Loading...