Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ ni mradi wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramos, May 19, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanaJF mna maoni yeyote kuhusu hili?
    Najaribu kujenga conclusion kuwa CCJ ni mradi wa CCM.

    Najua kuwa CCM inafanya kila jitihada kuhakikisha haiondoki madarakani. Mojawapo wa mbinu wanazotumia ni 'wagawe uwatawale'. CCM wanajua kuwa kumekuwa na ongezeko kubwa la wananchi wanaokipinga chama chao hali inayohatarisha future yao katika siasa. yapo maeneo yanayoibukia kwa kasi katika kustawi kwa siasa za upinzani, moja wapo ikiwa kanda ya ziwa victoria. Kwa kuona na kutambua hatari hii inaonekana kundi moja la CCM (huwa naamini CCM ina makundi ma3) limeamua kuanzisha chama kitakachogawa nguvu ya upinzani nchini (hasa ya CHADEMA) kuhakikisha kuwa hakutakuwa na chama kitakachojenga nguvu ya kutisha.

    Kama ni mfuatiliaji wa mambo ya CCJ utagundua kuwa chama hiki kimejijengea umaarufu mkubwa maeneo ya kada ya ziwa. Na pia utagundua kuwa huku ndiko CHADEMA kwa miaka ya karibuni imeanza kujizolea umaarufu na ukubaliwaji mkubwa.

    Naamini CCJ kinaanzishwa katika mazingira ya ku-confuse akili za watanzania wapenda mabadiliko ambao wengi walishaanza kukifikiria CHADEMA kama chama muafaka ambacho kikiendelea kujipanga vizuri kitakuwa na uwezo wa kuchukua madaraka.

    Nisiandike sana lakini pamoja na ushahidi mwangine wa kimazingira kama muda kilipoanzishwa, watu waliokianzisha na maeneo kinapojizatiti inatoa alarm kabisa kuwa CCJ ni chama mradi cha CCM...
     
  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utakuwa ma UDP
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM ni mradi wa waasisi wa TANU na ASP ili kuwawezesha watoto wa waasisi hao waendelee kuishi kwa raha mukhstarehe!!!
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona watoto wa baba wa taifa ni wachovu tu!
     
  5. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu, mara nyingi hoja haijengwi kwa kuanza na hitimisho. Kwa kawaida tunaanza na utangulizi (intro/background) ambayo hueleza hali halisi, halafu hufuatiwa na smukumo , kwa nini unaamini yale unayotaka kuyaandika (rationale) n.k. Sasa unaporukia tu conclusion, inakuwa vigumu kuona kuwa huna lako jambo.

    Ila kwa wakati huu watakuja na mengi kuwa huyu na wa yule na yule ni wa fulani. Kwa vyovyote kugawa ccm kujigawa haiwezi kuwa nafuu yake hata siku moja. Nafuu ni kufuata haki kwa wote na kurudisha sauti kwa umma, kitu ambacho hawawezi kwa kuwa tayari washakaliwa na walafi walao bila kunawa, na haka kapepo ka kutaka kuitawala nchi kifamilia. Walidhani wangeweza kutawala kwa miaka 100, ijayo ila sasa wanapata hofu kuwa hata miaka 5 tu, ishu ni nzito.

    Sijui kama hayatatokea ya Thai, manake haya maguvu ya kuzuia hata kuandikishwa kwa vyama vilivyotimiza taratibu za kisheria, hayatoi picha nzuri huko tuendako.
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja; CCJ ni mradi wa CCM
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    ok... ndio maana hawataki kukipa usajili wa kudumu na kukupiga vita tangu mwanzo. Ufalme uliogawanyika wenyewe waweza vipi kusimama?
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hatima yao yaja soo
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kuna habari nimezipata sasa hivi hadi nasikia raha..
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Habari gani hizo mkuu? Tueleze nasi tupate raha kama wewe!
     
  11. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema mkuu, habari gani hiyo?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    hapana CCJ inafanya mambo kwa timing.. si unaona hatukutaka kumjibu Tendwa hadi hivi sasa. Basi matumbo yanawauma kwa sababu wamezoea vyama vingine kuwahi kutoa majibu.. sasa ule ukimya na jinsi ambavyo magazeti karibu yote ya leo yametoa habari ya CCJ "kutafakari" kauli za tendwa kinawasumbua.

    Kesho nitadokeza...
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280

    hahahaha umejiunga kwenye foleni tu..
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Duh! Mzee MM style yako ya "Nyeluuunyeluuuu" wakati mwingine huwa inafanya watu wawe na shauku kwelikweli, najua unaweza ianzishia thread mwaga nyuki mkuu. au na hii unaiwekea count down
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    May 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    ccm haitabiriki...na hata huyo mbunge aliyeingia inawezekana katumwa...alitumwa naibu waziri mkuu mzima ....aliyekuwa na uwezo wa kushinda urais[inasadikika alishinda] itakuwa mbunge????

    mimi nitaamini upinzani utakaokuja na watu wapya kabisa ambao hawajawahi kuwa serikalini..kama vile kina nyerere walipokomboa nchi hawakuwa wamepata kuwa serikalini .......na kuna watu wengi tu hawajapata kuwa ccm wataweza kubadili mambo....kama ni kuchukua walio ccm wanaweza kuwakaribisha kwa utashi na sio hawa wa kujileta!!
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Awabebeki!!!
     
  18. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabebeka wa nani? kwa vigezo gani?
    hata masauni anabebeka itakuwa rose,makongoro na madaraka?
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siamini kwamba CCj ni mradi wa CCM wala siamini kwamba CCJ ni tishio kwa CCM! Naweza kubashiri kuwa CCJ si CCJ!
     
  20. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM ni wajanja sana wanapima upepo wakiona kitawasaidia watakipa wakiona vipi watakinyima kwa sababu ni chao.
     
Loading...