Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ kuanza Charm offensive! - Ask your questions!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 15, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Chama cha mwamko mpya wa ujenzi wa taifa CCJ kinaanza harakati za kukutana na kuzungumza na wananchi katika kujitambulisha zaidi kwa wananchi wakati kinaendelea kusubiri usajili wa kudumu. Hadi hivi sasa maelfu ya Watanzania wameamua kujiunga na chama hiki ambacho hakina "jina kubwa" na ambacho viongozi wake "hawana majina makubwa" katika medani za siasa nchini.

    Katika siku chache zijazo CCJ itapita kusalimiana na kukutana (meet and greet tour) wananchi katika sehemu mbalimbali za Tanzania Bara na Visiwani.

    Yawezekana una maswali mengi kuhusu CCJ ni yapi hasa na ungependa hasa kujua nini?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Are these guys for real or they are just a passing fad? I guess time will tell....
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Najua jinsi vyama vingine vilivyotulet down.. this is the best chance we have.. NN kwa muda wote huu umewahi kuniona lini napigia debe chama chochote cha siasa and why this?
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    May 15, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nasubiri kukusikia wewe...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    And that's exactly what got me wondering why this one (CCJ)....then some things started running wild in my mind....huko siku za nyuma tumeshawahi kusikia watu wakiunda vyama ili kupata hela za ruzuku n.k....Lakini tusubiri tuone...haitakuwa vyema kuhukumu kabla ya makosa na si busara kuwahukumu hawa kwa makosa ya wengine (vyama vingine)...
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    bila ya shaka mkuu..
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kumbuka ruzuku haiji hivi hivi tu; haiji kwa kuanzicha chama bali kwa kushinda uchaguzi. Kama CCM wametengeneza mfumo wa ruzuku ambao wao ndio wanufaika wakuu basi mfumo huo huo unaweza kabisa kutumiwa kukiangusha kwa kuanzisha chama ambacho kitashinda uchaguzi, kushika hatamu na kutumia ruzuku hiyo hiyo kujijenga na kuweza kuleta uongozi unaotakiwa kwa taifa. Ruzuku basi ni matokeo tu japo kwa wengine ni lengo.
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji, as others have said, I can't comment anything now. I had a very bad dream about all these games. Definitely time will tell the whole truth. Isije ikawa story zile zile za siku zote. hahahahahahahaha. Lakini kanyaga twende mbele ninalotamani ni Kikwete na sisi m kuanguka si vinginevyo.
     
  9. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,669
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    mkuu,hawa waheshimiwa wa CCJ watapita humu JF kama akina ZITTO na DR SLAA??
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu laizma utakuwa unausika na hiki chama pia manake unakipigia debe sana toka mwanzo.nakutakia kila la kheri na mfanikiwe kila mnachopanga.


    mualike mmoja wao haje hapa basi kujibu maswali au mapema sana?
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    EE Mungu weee...!! Jaalia iwe kweli!
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    mbona wapo tele?
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ulizeni tu maswali yoyote ambayo mngependa kupata majibu kuhusu CCJ...
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nakiombea sana hiki chama kipate usajili wa kudumu ili kiweze kuwakilisha kikamilifu.
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    May 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nataka kujiunga na CCJ ila ninaishi nje ya Tanzania; je ni njia ipi rahisi ya kufanikisha azama yangu hiyo?
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Je wewe ni mwanachama mwanzilishi?
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hadi urudi home au tafuta mtu bongo akuchukulie kadi nadhani itakuwa rahisi. Kumbuka kulipa kadi ya mwanachama kila mwaka!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    CCJ wana tovuti?
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    iko mbioni.. lakini kwa hakika watakuwa nayo pindi usajili wa kudumu ukipatikana.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    utaweza kujiunga hata ukiwa nje ya nchi; tayari hadi hivi sasa wameweza kujiunga kuanzia Japan, South Africa, Uingereza na US yenyewe.. lakini kwa sababu sasa hivi ni zaidi katika uanzilishi basi kujiunga kwa kwanza kabisa siyo kadi bali ni itikadi! Hivyo utaona uanachama wa CCJ utakuwa ni tofauti sana na uanachama wa vyama vingine vyote Tanzania, hautategemea kadi bali zaidi itikadi. Huu ndio mtindo uliopo kwenye nchi nyingi za kidemokrasia. Watu wanaposema mimi ni Republican au Democrat haina maana ana kadi rasmi ya chama bali anakubaliana na itikadi za vyama hivyo.

    So, endapo baada ya kuona kuwa CCJ inaakisi fikra na mtazamo wako wa kisiasa, consider yourself a member; ni pale tu inapokuja sasa katika kuwezesha CCJ na kutafuta nafasi za uongozi ndipo uanachama wa kadi na wa kuunga mkono unapojitokeza.
     
Loading...