Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ Iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bigirita, Jun 22, 2010.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbona kimwa mkuu? au mnajipanga kumshtaki Msajili wa vyama?
    Au mpo mezani mnashughulikia ushauri wa Mzee Mtei?
    Sisi wapenda mabadiliko/mapinduzi ya kweli tunawasikilizia,
    Taafaadhali isije kuwa decoy mkuu!!!
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    :clock:Bora uwashtue muda unakwenda na uchaguzi ndio huu,
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ukizingatia kuwa wamekuja Ki-uchaguzi zaidi!!
    Sasa wenzao naona wanachukua application forms, Kwani wao Hawana utaratibu wa Application form?
    Tutatoa vijana wa pikipiki wamsindikize mteuliwa wao!!!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Labda wanasubiri balozi ziwasaidie, maana ndio lilikuwa kimbilio lao
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wamekuwa kimya sana hawa jamaa!...Naogopa watatudisappoint!...Mi niliahidiwa ningekutana nao mahali baada ya kujiunga na kupewa nambari ya kadi, lakini sijaona mtu kwenye rendzevous!...Is something not happening somewhere?
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,147
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mambo polepole wandugu,tuwe na subira kwani hamuikumbuki methali isemayo 'kawia ufike?'. Mambo mazuri siku zote hayataki haraka. Nadhani watakuwa wanajipanga.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hapa ndo tunamtaka MMKjj aje kutoa majibu!!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbona kama wamekawia mpaka treni ya bara inapiga honi ya kuondoka na hakuna dalili za wao kutokea!!
     
  9. ndiuka

    ndiuka JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    subira yavuta heri.......!
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata Tendwa sijui kamaliza kazi ya kuhakiki! Wote kimyaa.
     
  11. M

    Mpingo1 Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usanii mtupu!

    Mwaka wa uchaguzi unamengi. Binafsi, naamini kabisa hawa CCJ wamekutana na mambo ambayo hawakuyatarajia. Wadanganyika ni watu hatari kuliko tunavyowaona kwa sura.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Tuliza ball.. kila vita na mbinu zake! Usifa moyo... mabadiliko ni mwaka huu huu tu anayetaka kusubiri 2015 kaliwa!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MImi naona CCJ ni usanii mtupu
     
  14. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naapenda kuamini lakini kuanzia kazini, mtaani mpaka nyumbani khali ni mbaya yaani mijitu haitaki kabisa kuamka na kunusa harufu ya kahawa. Ukitaka kujua laana ilivyo mbaya mpaka clever society kama jews imehawi kuwa utumwani! Uzuri wa wenzetu ni kwamba walimjua aliyewapa laana kwa hiyo ilikuwa ni rahisi kurudi na kuomba msamaha.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Walijianika sana. Staili hii ya sasa ndio watafanikisha.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa jamaa hawasikiki kabisa, labda tuvute subira kama tunavyoambiwa.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Mbio za sakafuni huishia ukingoni. Hawa walikuja na nyodo kuponda kila chama,na zidi sana walijikita kwenye news rooms badala ya majukwaani. Hawa walikuja kuvuruga akili za watz.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    MMkjj, unajua tukijua kinachoendelea, itakuwa rahisi kuanza Ku-mix na akili zetu! si unajua akili zetu zina-process taratibu sana? Ukija mwishoni mwishoni, tutaguna.!
     
  19. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya watu humu walikuja juu na kukisakama CCJ na kuukandia ujio wake. Leo hii, Mzee aliyekuwa anawa-spoon feed habari za CCJ kwa nia njema kabisa mkaanza kumshutumu na kukijia juu CCJ. Sasa ameamua kuakaa kimya mmeanza kumchokoza. Hivi ninyi wenyewe hamuwezi kwenda kwenye 'news rooms' kutafuta taarifa za CCJ? Badala yakufanya homework hiyo mmekalia uvivu tu na kutaka kuwa spoon fed!

    Rome was not built in a day. Let CCJ be.
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCJ kwishen...no charm offensive or sijui fancy title gani nyingine watakayoipa harakati zake!! CCM mbabe...uliza uambiwe! Unataka kumnyang'anya simba himaya yake ndani ya siku moja? Wapi umesikia hiyo? Jeshi, polisi, FFU, bunge, tume ya uchaguzi, pesa, mafisadi, nk....vyakwao! Unadhani wataachia kirahisi? Time to re-strategize. Am beginning to think njia ya kuiondoa CCM pekee inayobaki sasa ni through internal revolution! No need to break away, just taking time to bring change within the people inside!
     
Loading...