Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCBRT kufungwa na serikali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, May 14, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF naomba msaada wenu, mimi nikuwa nikipata hudama mara nyingi kwenye hospital ya CCBRT. Nimekuwa nikifatilia mkwaluzano uliopo kati ya Hospital hii kipenzi cha wengi na Serikali.
    Mwaka Jana katika gazeti fulani(sikumbuki ni gazeti gani samahani) wizara ya afya alitoa orodha ya hospital ambazo zinafanya vibaya CCBRT ikiwemo, nilipoona hivyo sikuamini mana kwa Tanzania hakuna hospital nzuri kama ile(kwa huduma Zake)

    Leo nimesikia kwenye magazeti kwamba serikali imevunja mkataba wake(sijui ni mkataba gani??)

    WAnaJF nisadiani kwa hili.

    1. Nani mmiliki wa CCBRT
    2. Kwanini Serikali inasumbuana na CCBRT wakati inasadia kundi kubwa la watu hapa Tanzania??
    3. Au kuna mikono ya kisiasa??
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Au kwa sababu Dr Slaa yuko kwenye bodi?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona wanashindwa kuvunja makataba na TICS
     
  4. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    History of CCBRT

    1994: With the support of CBM, Dr. Willbrod Slaa, MP (still on the CCBRT Board) and Geert Vanneste founded CCBRT. Their mission was to contribute towards poverty alleviation by making rehabilitative services accessible and affordable to people with disabilities. In 1994, CCBRT was registered as a private Non-Governmental Tanzanian Society (NGO), under the Tanzanian Societies Act, No SO8261.




    • 1994 Establishment of the CCBRT Community Based Rehabilitation Programme in Dar es Salaam
    • 1995 Establishment of the International Training Programme
    • 1996 Establishment of the CCBRT Community Based Rehabilitation Programme Moshi
    • 1996 Foundation of the CCBRT Eye Unit
    • 2001 Foundation of the CCBRT Disability and Development Hospital
    • 2005 Introduction of the CBR Support Centres
    • 2006 After 12 years of committed management, Geert Vanneste hands over the management of CCBRT to Erwin Telemans
    • 2008 Establishment of Programme Development Unit
    • 2009 Establishment of Communications Department





    employment overview at CCBRT



    • number of employees: 329
    • number of medical staff: 139
    • number of rehabilitative staff: 47
    • number of technical staff: 43
    • number of administrative staff (including CCBRT Directors and Programme Managers; headquarter staff; PEPFAR project; Programme Development Unit; Communications Department; Accounts; Human Resources: 100


    CCBRT in the future

    Over the coming years, we look forward to many exciting developments at CCBRT. Our strategic plan for 2008 - 2012 includes the following aims:

    • to consolidate and maintain the current service level and the number of surgeries carried out at our disability hospital.
    • to broaden the range of rehabilitative services at CCBRT Disability Hospital and offer speech, occupational therapy and a broader range of physiotherapy methods.
    • to provide a wider variety of mobility and seating devices for children with permanent disabilities e.g. corner chairs, standing frames, wheel chairs, tricycles.
    • to enhance the development and empowerment of staff members through regular staff training.
    • to ensure a continued high quality service and the close follow up of patients receiving services.
    • to improve maternal and newborn healthcare through Baobab Maternity Hospital.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeishaona sababu
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    It is a matter of time we will soon uncover the truth!!!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    TANZANIA KWELI ITAENDELEA KUWA MASIKINI, WILL NEVER NEVER NEVER NEVER DEVELOP KAMA NDO MTINDO HUU WA SERIKALI YA JK :flypig::flypig: KUBAN MIRADI YA MAENDELEO
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umeonaeee!!!!
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Nduuu serikali hii sijui tuifanyeje??
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CCBRT in faces mbili. Ukweli ni kwamba inaponya na kuharibu macho ya watu pia (Kitengo cha macho) Kuna madaktari bingwa walikuwa pale CCBRT kama Dr Hood (Kama sikosei) huyu mjerumani alikuwa ni mtaalam wa macho hasa. Kuna mzee wangu mmoja mwanzo alifanyiwa upasuaji hapohapo CCBRT na vijana wa kibongo, anasema wakati wanamfanyia walikuwa wanapiga stori za CLUB week end jinsi walivyo strarehe, kilichofanyika wakalipua kazi na kuweka lens upande baadae ikawa inashuka after 3 years akawa haoni kabisa jicho lililofanyiwa upasuaji. Akarudi tena na kumkuta Dr Hood ambaye baada ya kumpima tu akaanza kusikitika na hata machozi kumlengalenga. Akamwambia jicho lililofanyiwa upasuaji limeharibika kwa sababu waliomfanyia wliweka lens upande.

    Akamfanyia yeye mwenyewe jicho lililobaki mpaka leo karibu miaka mitatu linaona vizuri sana. Kufanya vibaya kwa CCBRT kunawezekana kunatokana na incompetent medical staff walioachiwa kufanya kazi hiyo(wabongo wenzetu, baada ya wataalam wa kijerumani kurudi kwao)
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Msiichagute tena ikarudi madarakani.... ili kupata maendelea ya kweli ni lazima kuw na mabadiliko kuanzia chini hadi juu
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    POle sana mkuu i hope mzee atakuwa anaendelea vizuri
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani hapo inaonyesha serikali aipendi mtu au shirika lolote linalowasaidia watanzania pasipo faida nayo
     
  14. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa mkuu. Ni sawa na ule mradi wa umeme kule Selous ambao Wachina wanataka kutujengea na wenye uwezo wa kuzalisha MW 2000 serikali hawataki kutoa kibali wanasema eti mpaka mwaka 2025. Huenda ni kwa sababu wao wanafaidika na haya makampuni ya wizi kama IPTL, Agreko n.k na tenda za ukodishaji wa majereta. Yaani kwa kifupi ni mpaka wao watakapokuwa hawako madarakani na wameshajilimbikizia mabilioni ya kutosha. Sijuwi wataenda nayo wapi hayo mapesa yote. Ndo maana wazungu wanatuona waafrika kama mazezeta. Haiingii akilini taifa lenye matatizo makubwa ya umeme linagomea mradi mkubwa kama ule bila sababu ya msingi. Inauma sana kwa kweli.
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Yaani hapa nilipo machozi yananilenga lenga,ccbrt ni kitengo muhimu sana ktk afya za watoto na watu wenye ulemavu.dalili niliziona pale serikali iliposhindwa kutoa ruzuku ili watoto wenye mitindio ya ubongo eti badala yake wakatibiwe moi.nadhani hata wajerumani wanatuona hatuna akili.serikali ilipaswa kutoa ushirikiano na ruzuku kama ifanyavyo kwa hosp maalumu kama kcmc kibongoto mirembe.jamani tutumie nguvu kuleta mabadiliko!!!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Wanataka kila familia iwe na mkakati wa kuchanga hela za kwenda matuitabu India.
     
  17. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hii inafurahisha kama sio kusikitisha. Kwamba serikali inaipiga vita CCBRT kwa kuwa mmoja wa waanzilishi wake na Director ni mpinzani wa serikali. Maelfu ya Watanzania na huduma wanazopata pale sio muhimu kwa serikali yetu hata kidogo.

    Hebu tafuteni sababu za msingi za serikali kuipiga vita hii hospitali pamoja na huduma zake nzuri kwa maelfu ya Watanzania mbali ya hiyo kwamba Dr. Slaa is one of the Directors!!!!! Inawezekana kuna sababu tofauti.

    Je mgogoro wa serikali (wizara ya afya) na THI uliishia wapi maana nayo ilikuwa ikipigwa vita kwa sababu ilitaka kuharibu biashara ya kupeleka watu India kutibiwa ugonjwa moyo?

    Tiba
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu nchi hii inaunzwa cjui nani wa kuiokoa
     
  19. M

    Magezi JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana yaani ni wizi tu. Serikali ya Tanzania sijui huwa inalenga nini ktk kuhudumia wananchi kwani imekuwa ikiipiga vita THI na sasa CCBRT kisa wakubwa pale wizara ya afya wanakosa pesa ambazo huwa wanazipata wakipeleka wagonjwa hewa nje ya nchi.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii serikali sijui inafikilia nini mana kila kukicha wanazuka na kitu kingine,MIMI NAOMBA WAENDELEE NA NIA HIYO YA KUIFUNGA NDO WATANZANIA TUTAKAPOKUWA NA MAJIBU YA KUIFANYIA SERIKALI YETU
     
Loading...