Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CC: CCM iko mikononi mwenu!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kasheshe, Nov 7, 2010.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika vichwa vilivyo kwenye CC ndio vinaweza kuiua CCM au kuifanya iwe kweli chama cha mapinduzi... meaning changing with environment and time...

    Binafsi naamini uwezo mnao na uzoefu kwa kweli wa hali ya juu ... kazi kwenu.
     
Loading...