Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CBE yawapiga marufuku wasichana wanaosoma chuoni hapo kuvaa nguo zinazobana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee Wa Rubisi, Mar 23, 2012.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kutoka na vitendo vya ngono kushamili chuo ya biashara CBE Dsm. Namatokeo mabaya wa wanafunzi wa kike . NImarufuku kuvaa suluari za mchina zinazobana na kuonyesha maumbile yake.NImarufuku kuvaa siketi fupi .Nimarufuku kuvaa nguo inayobana mwili . Kazi hiyo wamepewa walinzi wagetini hakuna kupita kama umevaa tofauti na Tangazo hilo
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pia nimarufuku kuvaa vitopu vinavyoonyesha matiti . Walinzi hao waweambia ikibainika mwanachuo wa kike au mgeni wa kike kapita getini na kuvaa kinyume atawajibika
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big-up CBE ADMN!
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hinasemekana hali hii ya wasichana kuvaa nguo kama wapo sokoni inawakela Walimu wazee japo vijana navishabikia kwa kuwageuza kama nguo wanachagua watakavyo kwa ninajili ya ngono.Ukipita ofisi za walimu vijana utakuta msululu wa wasichana kila mtu anashida zake
     
  5. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ila kusema kweli kile chuo kina vichangu classic kibao! Vitapata shida kweli na hilo tangazo. Ila ni vizuri.
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    pia inasemekana wasichana wamekuwa akiandika CHABO kwenye mapaja yao kipindi cha mitihani Imekuwa ngumu kuwashika na chabo hizo kama ushahidi
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    pale nje vijana wamachinga wanafanya biashara ya kuuza magauni tofauti na awali walikuwa wanawauzia masuluari
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    inafurahisha ngoja waje watetezi wa haki za wanawake wakina Gaijin kuja kupinga....pale ni chuno na sio sehemu ya kuonyesha maungo yao.....napenda na maofisini ianze....
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yaani hawa dada zetu wa siku hizi hakuna utofauti na madada poa. Huwezi kutofautisha kati ya mtu aliyekombolewa kifikra na mtu anayelazimisha kwa uzoefu wa wengine wanafanya nini. Hatuwakatai kuvaa nguo nzuri ila vaeni ziwasitiri bhana! Mnafanya mambo ambayo wanayowaletea hawayafanyi sababu ya ulimbukeni.
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nilipowauliza wavulana juu ya utaratibu mpya pale chuoni wa kuwazuiya wanafunzi wa kike kuvaa suluari nguo za kubana siketi fupi na brouzi zinazoonyesha matiti .Wavulana wanaunga mkono msimamo wa chuo kwani walikuwa wanapata wakati mugumu sana.Ilikuwa nivigumu kutofautisha wake za watu wanaosoma pale au kutofautisha namachangu pale Joy Club
     
  11. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na wanaume wanaovaa suruali huku makalio au ch.pi zao chafu zinaning'inia nje wazuiwe pia..
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haya bana kama wameamua hivyo, lakini ilikuwa burudani!!!
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni vizuri kwa huo uamuzi,au ni vizuri hvyo VISICHANA?
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa wavaaj au watazamaji?
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwani mtu akivaa hivyo kuna uwezekano wa mimba sperms kushindwa kufanya kazi yake au ndo wankuwa sterile kwa muda? ngoja tuwasubirie wanaharakati.

    Na hao walinzi wana standard measure yoyote kfanikisha zoezi hilo.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Big up CBE ingawa its too late kutangaza uamuzi kama huo!
    Yaani CBE nilishaipotezeaga kupeleka pale ndugu yangu kitambo,kwa mabiniti ni kama wako kwa showroom!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    walitakiwa kutoa semina ya nguvu wanebadilika kichwani.
     
  19. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    walinzi wao kipimo kuonekana nguo ulizo vyaa zinaonyesha maumbile yako .
     
Loading...