Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CBE WAMEONYESHA NJIA KWA VITENDO,UDSM,IFM ,ST.JOSEPH CoET,DIT etc KAZI KWENU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by greenstar, Mar 29, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2]CBE WAMEONYESHA NJIA KWA VITENDO,UDSM,IFM ,ST.JOSEPH CoET,DIT etc KAZI KWENU.[/h]
    Pongezi za dhati kwa uongozi wa chuo cha CBE kwa kuonyesha njia kwa vitendo juu ya mavaazi ya wanafunzi vyuooni yanahamasisha ngono zaidi kuliko taaluma.Nadhani WIZARA husika isimamie kwa dhati juu ya Dressing Code vyuooni ili kunusuru ubora wa taalumu za wahitimu.Just a short research and analysis,I have realized most of graduates are not competent to deliver their expertise based on professionalism.Mostly,they are affected and addicted to social networks like FB,BBM,twitter etc.Kama vijana hawa hawatabadilika kwa dhati basi ajira kwao ni ndoto za alinacha. Hayo mavaazi ni ya DISCO,BEACH na CLUB ambako watu wana make fun.Kwa nini wanavaa Darasani? Pia VYAMA vya SIASA visaidiane na vyuo kutoa elimu kwa hawa mapompompo wanaoiga Western Culture bila kuzingatia maadili ya MUAFRIKA .........​
     
  2. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameonyesha njia gani?
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nashangaa vyuo vinavyomilikiwa na makanisa kuwa hovyo kabisa katika suala la mavazi wakati vyuo vya kiislamu vinadumisha ile Mungu anapenda!!!
    St.John,st.Augustine,TUMAINI onesheni mfano wa ukristo,ukristo usitukanwe kwa ajili yenu!! Pongezi UDOM faculty ya EDUCATION
     
  4. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe unaiweka St. Joseph hapa unaijua dress code ya St. Joseph wewe?
     
  5. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mdau umenikuna sana kwa thread yako, ni jana tu kuna mdada msomi kutoka MUCOBS ya moshi aliniomba tuchat , kilichonisikitisha hakutaka tuchat vitu economical katika msitakabari wa maisha ya nchi yetu ,bali akaishia kulalamika nambore sababu alipenda tuchat vitu social ;ilinishangaza sana.Nilitegemea tuchat vitu vya kitalaaluma hasa kujenga maisha yetu na taifa kwa ujumla.Ni kweli kama hakutawekwa code of conduct , natumai vyeti vitakuwa ndo taalama na si ujuzi .maake tutandelea kuzalisha wanataaluma watupu kiujuzi bali wenye vyeti.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Usipoteze muda wako kubishana na watu wa Jihad.......hao ndio wafuasi wa Mahdi

    [​IMG]
     
  7. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nini asili ya Mavazi ya Mtanzania ambayo tunawalazimisha wanafunzi wayavae? Waarabu walikuja kwetu na biashara ya utumwa na kutuachia dini ya kiislamu na mazazi ya asili ya Kiarabu.Wuzungu nao hali kadhalika walikuja na biashara ya utumwa na kutuachia dini ya kikritu na mavazi yao ya asili.je hayo ndio mavazi ya asili ya Mtazania? Tujiulize kabla ya kuja kwa hao wageni tulikuwa tulikawa tunavaaje?Tusiongozwe na imani za dini zetu kutaka kila mtu aamini sawa na wewe unavyoamini kwenye mavazi ya dini yako kiasi kwamba Mkuu wa chuo akiwa muilamu basi asadiki kuwa wakivaa mavazi ya kiarabu basi ndio mavazi ya heshima au akiwa Mkisto basi wakivaa mavazi yalioletwa na wamisionari ndio mavazi ya heshima ni sahihi?Chuo kikuuu ni mtu mzima.Kwanini Mungu akumuua Ibilisi na baadaye akamwacha huru atafute wafuasi duniani?alijua kuwa tayari amekwishampa binadamu uwezo wa kuchagua jema na mabaya na kwa vyovyote kuna watakaoenda kwa Mungu na Watakaoenda kwa shetani.Tusubiri mpaka Tanzania tutunge sheria ianayoeliza zazi la heshima ni lipi na lisilokuwa la heshima ni lipi au vazi asili ya Mtazania ni lipi.Otherwise kwa sasa wanachokifanya baadhi ya vyuo na shule za taasisi za kidini zinnazidahili watu wenye itikadi tofauti ni interfearance of human right
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwa chuo ka CBE, DIT, SUA kwa mazingira yake ni virahisi kidogo kuzuia, manake unaweza kusimama magetini na kuangalia wote wanaopita na kuzuia waliovaa sivyo tofauti na mazingira ka UDSM,UDOM nk
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Loosen-up a bit dude, mtu akikwambia mchat basi wewe ndio unataka umwage utirio wa darasani? inaonekana huna social skills.
     
  10. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Policy on Dressing

    St. Joseph college emphasize of the total formation of its students. As highlighted in the mission of the college, the management focus on the Discipline and building Values. Keeping this in mind and also the fact that we are in the process of molding the leaders of tomorrow, the safety of the students in Lab and workshops where they work with machinery and chemicals, the college designs its dress code. The college encourages a neat and decent dress along with the uniform and special dress for workshop and labs
    Special Coats Common for both Boys and Girls

    Computer Lab - White Overcoats
    Chemistry Lab - White Overcoats
    Physics Lab - White Overcoats
    Workshop - Blue Overcoats
    Dress Code: Girls

    1. Uniform Shirts and Trousers on all days stipulated.
    2. Neat , Decent and well covered formals and semi-formals on specified days.
    a. Skirts which flow well below knees.
    b. Jeans pants without any holes.
    c. T-Shirts- with Collar and round neck ( no V neck are allowed) .
    d. T-shirts, Shirts or tops with full or half Sleeve
    d. Lab coats are compulsory
    3. Shoes on all working days are compulsory .
    4. High heels, stilettos are not allowed in workshops and labs.
    5. Lab coats are compulsory

    Dress Code: Boys

    1. Uniform Shirts and Trousers on all days stipulated.
    2. Neat , Decent and well covered formals and semi-formals on specified days.
    a. No shorts or Half Trousers of any form are permitted .
    b. Jeans pants without any holes.
    c. T-Shirts- with Collar and round neck .
    d. T-shirts or Shirts with full or half Sleeve
    e.Unwanted, Political, Religious Inviting, Provocation, Obscure, Captions and photos or designs on the dress are not allowed .
    3. Shoes on all working days are compulsory .
    4. Clean shave and well groomed hair is a must. .
    5. T-shirts and Shirts should tuck in their pants
     
Loading...