Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CBE WAMEONYESHA NJIA KWA VITENDO,UDSM,IFM ,ST.JOSEPH CoET,DIT etc KAZI KWENU.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Mar 29, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pongezi za dhati kwa uongozi wa chuo cha CBE kwa kuonyesha njia kwa vitendo juu ya mavaazi ya wanafunzi vyuooni yanahamasisha ngono zaidi kuliko taaluma.Nadhani WIZARA husika isimamie kwa dhati juu ya Dressing Code vyuooni ili kunusuru ubora wa taalumu za wahitimu.Just a short research and analysis,I have realized most of graduates are not competent to deliver their expertise based on professionalism.Mostly,they are affected and addicted to social networks like FB,BBM,twitter etc.Kama vijana hawa hawatabadilika kwa dhati basi ajira kwao ni ndoto za alinacha. Hayo mavaazi ni ya DISCO,BEACH na CLUB ambako watu wana make fun.Kwa nini wanavaa Darasani? Pia VYAMA vya SIASA visaidiane na vyuo kutoa elimu kwa hawa mapompompo wanaoiga Western Culture bila kuzingatia maadili ya MUAFRIKA .........
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nashauri hata mtaani zidhibitiwe kwa sababu siku hizi wanawake asilimia 20 wanavaa taiti kama nguo ya nje wakati walikuwa wanavaa kama nguo ya ndani!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hili lilifanyika pale Ruaha University Irnga walinzi ndio walikuwa wasimamiaji wakuu wa hili zoezi e bana ni balaa wadada walinyooka hata leo dada mmoja katimuliwa kisa kimin cha jins hii inaleta heshima sana yaani chuo kinapendeza wakatoliki wa hapa RUCO ni kiboko
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Institute of Social Work(I.S.W-Dsm) wao wanasemaje!!! Kwa hakika pale ndo kiboko.
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Na ucc kuna sera kama iyo
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mavazi is nothing but art or self-expression, acheni upuzi wenu.
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kidogo kidogo itasambaa katika vyuo vingine...mpaka wakati mwingine nikipishana na wadada hasa wanafunzi wa vyuo najisikia aibu utadhani ni mimi nimevaa.
     
  8. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi vinguo vipo sana ila kuna chuo km SUA asilimia kuwa hawavai nguo za ajbu na wale wenye hizo nguo wameshindwa kuzivaa maana wanakuwa km icon ya umalaya au kujiuza, lakini je nguo fupi ni umalaya? licha ya kushawishi ngono kwa wale waliopembeni ila umalaya ni hulka ya mtu.Ki upande fulani km asilimia 40 itasaidia watu wasipate mihemko.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Hapana bana. Kitaani wawaache watu wavae wapendavyo.
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Naomba IFM nao waige CBE maana pale pana laana kabisa, kipindi nasoma pale utakuta binti kavaa blauzi ama top maziwa yako nje ana vyaa kimini anakaa uchi na wakati mwnine hawavai chupi yaani nikichefuchefu ama anavaa top nyepesi bila brazia ndani chuchu zote zinaonekana anamfuata mwalimu ofisini amsaidie, hii ya kukaa ****** njee ni jambo la kawaida ifm tena kwa siku za jmosi hasa vile vipindi vya jioni unaweza zimia
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mkuu kile ni chuo cha nyumba ndogo. Mavazi wanayovaa hapo hasa watoto wa diploma na certificate ukikutana nae usiku katoka prepo huwezi kumtofautisha na changudoa wa pale ambiane au hongera.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Safi sana hatua kumi zinaanza na hatua moja. Mwanzo mzuri na kuona ni kuamini nadhani vyuo vingine vitaiga mfano huo. Wengine wataponda lakini ni dhahiri wengi wanapata wakati mgumu unapokutana na uvaaji wa ajabu.
     
  13. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbona habari hii ililetwa hapa na mwandishi wa leo kapata source hapa
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    huko uliko unapiga box huwa wanavaa nguo za disco au night dress mchana kama hapa bongo?
     
  15. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Good! kama kweli wataweza kudhibiti hadi mwisho isiwe ni mwezi mmoja mambo yanarudi pale pale! hii itarudisha heshima ya mwanamke kama msomi na sio mwanamke ni malaya, anajiuza kwa kujitangaza kwa nguo zao fupi,wanachochea ngono
     
  16. K

    KVM JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mimi siamini sana katika kudhibiti mavazi ambayo watu wanayavaa. Inawezekana kabisa hao wasichana wa CBE wamezidisha mno katika kufupisha hizo nguo. Mnaposema mavazi siyo ya kiafrika sijui ni Afrika gani mnayozungumzia. Nchi nyingine za Kiafrika ni ruhusa kuvaaa unachotaka.

    Mwaka 69 Rashid Kawawa akisaidiwa na akina Moses Nnauye waliwashukia vijana wote wanovaa pekos (boogaloo), nguo zinazobana na viatu vya Rise On(Raizon). Vijana wa CCM walikuwa wanatembea na chupa ya fanta au bia. Kama chupa haitapenya kirahisi kati ya suruali na mwili wako basi ulikuwa matatani, pamoja na mengine mengi.

    Kwa wakati mwingine naona kama ni mwendelezo wa jamii ya wanaume wa Kitanzania kuwanyanyasa akina dada - "ala Punch".
     
  17. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Naipinga hiyo mkuu. Naomba bunge liingize hii sheri kwenye National Code of Conduct iaplai kwa jinsia zote. Anayesikia raha kuwaona wako nusu uchi aende Jolly's usiku. That will be right place, right time; lakini siyo kwenye daladala, maofisini na sokoni!

    BIG CHEER TO CBE ADMIN!
     
  18. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Pale sasa wapo strict sana kwa mavazi. Students Administrator akimkuta msichana amevaa ovyo inakula kwa msichana huyo.
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anafaa kupewa tuzo huyo makamu mkuu wa chuo. Kwa mzazi yeyote ambaye anaishi hapa Dar hakika ataunga mkono hatua hizi. Ebu na vyuo vingine fanyeni hivo hivo. hatuna sababu ya kukumbatia mambo ya kishetani ya kutembea uchi.
     
  20. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Off point! Kwanza CCM imezaliwa 2/5/1977 so wakati wa uwaziri mkuu wa Rashidi Mfaume Kawawa haikuwepo. Point wakati huo ilikuwa ni wanawake kuvaa nguo fupi mno na wanaume kuvaa sarawili za kubana mno (mdomo wa chupa). Wote walikuwa harrased equally. Ilibidi Mwalimu aingilie kati kwa hoja kwamba "Rashidi, waacheni kwani hiyo ni mitindo ya wakati tu(fashio), itapita"! Nakumbuka ili kumuunga mkono Waziri Mkuu ilibuniwa mitindo ta mishono kwa akina dada/mama inayoitwa "ASANTE KAWAWA" na kwa wanaume ndo zikaja hizo Boogaloo!

    But this is a different situation! Kina dada wanavaa kinamna ambayo inafanya wafanane zaidi na wakati hawana nguo; viblazameni navyo mpaka unajiuliza: hiyo suruali si angeiacha tu nyumbani tujue moja? NO NO NOO!

    BIG UP CBE ADMN!
     
Loading...