Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CBE SELECTION NI UTATA hivi inakuaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Parata, Aug 25, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    katika selection za first year 2012-2013 college of bussiness education dar es salaam campus wametoa majina ila cha kushangaza facult ya bachelor in procument and supply management wametoa watu 29 na wengine wamechaguliwa na TCU Huko Kwenye profile zao ila majina yao hayapo ivi inakuaje hapo asee na tarehe ya kufungua ni lini?
     
  2. R

    Rebo's Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka i2pie hyo link yenye list ya waliochaguliwa cbe dsm coz inanihusu pia!
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu kwani CBE ni chuo??? Nauliza 2 wadau
     
  4. R

    Rebo's Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh kweli hata jina langu halimo aisee! wadau acheni masiala tusaidiane.
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    According to TCU hiyo ilikuwa ni initial list ya majina yaliyopelekwa chuoni..chuo kitapelekewa majina mapya soon
     
  6. R

    Rebo's Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Taratibu pressure inaanza kupungua! Thanks mkuu.
     
  7. R

    Rebo's Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    • :sleepy: mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh!

     
Loading...