Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CBE Dodoma wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mpenda pombe, Mar 7, 2011.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Habari nilizozipata, huko Dodoma, wanafunzi wa Bachelor wote wamegoma fanya mitihani ya end of semister.. Kisa imetungiwa CBE dar..
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vilaza hawatuhusu.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wakishagoma faida ya nani?? Waambieni waache ujinga huo kwani ikitungwa dar ni issue???
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nilidhani wamegoma kushinikiza serlkali ichukue hatua kuboresha elimu ya sekondary nchini, kupinga ongezeko la bei ya umeme na makli ya maisha kwa ujumla, malipo kwa dowans na mengine kama hayo, kumbe wanahofu kufeli mitihani!
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wanajuaje mtihani unakotoka na inawasaidia nini sasa ?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa ndo ujue ni upuuzi mtupu.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unajua kuna vyou vinabeba vilaza wengi sasa hao ni wasumbufu sana in Academic issues.
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwani kugoma si katika haki za msingi?! kama ilivyokuandamana na kulala barabarani!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ishu ni kwamba unagomea nini ?mtihani kutungiwa Dar?ulitaka utungiwe LUDEWA?
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waache ujinga hao watoto bora ingekuwa wenzao wamezuiwa kufanya mtihani....
     
  11. S

    SeanJR Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa watoto vp? Fanyeni mitihani nyny acheni ulimbukeni! Mitihani inatungwa nje ya nchi sembuse dar kwa hapo dom! Mfano mimi nimesoma chuo cha Coventry university tawi la Tanzania makao makuu Uingereza mitihani yote inatungiwa Uingereza na 2napgwa lecture na lecturerz wa Tz!! Amka ww
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hawa naona ni vilaza sana. Lakini kuna mtu kauliza hapo juu hivi wamejuaje kama mtihani umetungwa Dar??

    Watoto wa siku hizi bana sijui wakoje vijinga jinga tu hovyo hovyo bila sababu.

    Tena ningekuwa mkuu wa chuo ningekwenda kutungia London kabisa.

    Vipuuzi sana hivi vitoto vishacheza disco zao huko havijasoma vinasingizia eti mtihani kutoka Dar INAHUUUU???
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
     
  14. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Pia nimepata habari mpya.. CBE Dar Mitihani imeahilishwa kwa kuvuja leo asubuhi... Ivo Bachelor wote haijulikani watafanya lini exams..
     
  15. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    cbe dar wanajulikana kwa kupenda club bills na wa cbe dom yao ni club 84. ikiwezekana hii mitihani yao ikatungiwe kwenye hizo clubs or in any other popular pubs in tanzania ndio hawatagoma. hawasomi wale,wanaleta ushalubaro na ushalushosti kwenye shule. rubish......................
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Basi kwa maana hiyo wa Dodoma watakuwa wamegoma kwa sababu wanapinga kufanya mtihani uliovuja!
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wanyanganywe ata heshma ya kuwa chuo kwa level ya chuo unaanzaje kutungiwa mitihani na sister college kama ni mitihani michache sawa sasa yote?
    Inakuwa kama secondary kutungwa mitihani na NECTA
     
  18. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    vyou mmmh...sio vyuo kweli ama?
     
  19. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    vinaogoa kwani havijasoma hvyo vilikuwa vipo lolindo kwa yule babu anayetibu si mnajua tena ndo dawa hyo imegunduliwa ...
     
  20. k

    kifyoga b Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ufahamu wa kawaida mtihani unatungiwa mahali husika chuo kilipo na mkufunzi husika katika fani husika hivyo sidhani kama kuna logic hapa, hao ni tu kutaka miteremko na pia cbe dar na cbe dom ni kitu kimoja ambao wanashare kila kitu so where is the problem. na pia ni suala la kutokufikiria maana hawajui gharama ya muda. lakini ndio hivyo hiyo ndio tz yetu
     
Loading...