Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cbe dodoma tunataka sasa mabadiliko

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MwanaCBE, Sep 23, 2009.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Imekuwa muda mrefu sasa katika chuo hiki cha biashara Dodoma (CBE) kuendeshwa kienyeji mno kiasi kwamba chuo kuonekana kama hakina uongozi.
    Mambo yanafanyika hovyohovyo mno katika chuo hiki kikongwe. Vice principal (Kiputiputi) amuzeeka akili, hana fikra mpya za kukisaidia chuo hiki kiweze kuendana na mabadiliko ya sasa ya kiulimwengu katika utoaji wa elimu.
    Serikali nayo imekiterekeza kabisa chuo hiki. Wizara ya viwanda na biashara ni kama haitambui ina chuo ambacho kiko chini yake kinachoitwa CBE.
    TUNATAKA MABADILIKO.
     

    Attached Files:

  2. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yaani hata jina la chuo unachosoma hulijui?kinaitwa chuo cha elimu ya biashara[college of business educutation na sio chuo cha biashara,jinsi ulivyoandika kwa jazba inaonekana umeshikwa mwaka au walau una vi sapu vitatu,
    acha jazba leta hija za msingi au zipeleke wizara ya viwanda na biashara waliomwajiri huyo kiputiputi
     
  3. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha ushamba cha maana ujumbe unaeleweka na mada iko clear mbona wewe umekosea kuandika education?

    Huyu Vice Principle ndio nani kwa jina?

    Ukweli ni kwamba Chuo hiki kimekuwa na mambo mengi substandard na graduates wake wakienda hata baadhi ya vyuo kama UDSM hawatambuliki. Kuna kashfa nyingi za kununua mitihani, kupew maksi kwa hela au ngono nk. Wamepata Mkuu wa chuo mpya na msomi Dr Lugoye huenda akaleta CHANGES.
     
Loading...