Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cbe-dodoma kuongozwa na raisi toka diploma first year.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cutienoe, May 7, 2012.

  1. c

    cutienoe Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza tangu chuo hiki kianzishwe amepatikana raisi toka diploma mwaka wa kwanza ambaye amejinyakulia kura nyingi toka kwa diploma wenzake na kuwabwaga wagombea wenza wawili wanaotoka bachelor degree second year....
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    yani kadiri siku zinavyojongea nahisi mikakati ya Pius Msekwa kuiua Jf ina dalili ya kutimia. Threads zinazoanzishwa siku hizi humu Jf yani hata za "Black Belly Message" zinanafuu. Kuna siku mtu atandika humu bomba letu linatoa maji......!
     
  3. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    tatizo nini? sasa hamna cha ajabu km alikuwa na haki ya kugombea na ana haki ya kushinda
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo?
     
  5. N

    Nguto JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Wanaochukua diploma ni wengi kuliko wanaochukua bachelor degree hivyo si ajabu kwa mwanafunzi anaechukua diploma kushinda uchaguzi.
     
  6. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Denoo umenena najiulza huyu mtu kaiweka hapa, kule jukwaa la Elimu kiwekwe nini. Tumekimbia facebook kwa ajili hyo bdo wanatufuata jamani
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Extraporation-kuna uwezekano mkubwa wa kupata watu wengi wenye hekima na uwezo wa kuongoza kuliko kundi la bachelors
     
Loading...