Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Catherine Magige kutinga ARUSHA leo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by theSNOOP, Oct 6, 2012.

  1. t

    theSNOOP Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa catherine magige atinga arusha leo kwa ndege ya precision air ya saa 5 asubuhi peke yake akafwatwa na dereva wake kwenye airport ya kimataifa ya kilimanjaro(KIA)
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mbona hayo ni maisha binafsi ya mtu. Au unataka kutuambia nini usichofafanua? Hata mimi nikisafiri huwa nafatwa na dereva wangu airport. Tatizo nini?
     
  3. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu mheshimiwa "the snoop" hii ni post yake ya 3.....yamkini anahitaji muongozo wa spika....:A S embarassed:
     
  4. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu jipange kwanza usikurupuke tu kama ushuzi!
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Ndio nani huyo?
     
  6. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    unataka apande ngorika kama wewe?by the way mimi huwa napanda ndege toka mwanza kwenda bukoba na ninapokelewa na vijana wangu kama wewe ambao hawana mbele wala nyuma,infakti uckacrike
     
  7. t

    theSNOOP Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI ni snoop lazima nijue mimi nimemuona kwa macho yangu
     
  8. t

    theSNOOP Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa wa uvccm
     
  9. t

    theSNOOP Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijasema hivyo mbona hata mimi hupanda ndege ila nilitaka kuwajulisha
     
  10. t

    theSNOOP Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa
     
  11. t

    theSNOOP Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilisema kuwajulisha
     
  12. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Unataka ku prove nini sijui?Kuwa humu jamvini kazi yetu kufuata maisha binafsi ya watu kasafiri kwenda wapi,kala nini!That is insane to my view!
     
  13. somba kankara

    somba kankara Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa ni kilaza cha zaidi ni wa ki**ke maana mwanaume harisi huwezi kukaa unafuatilia furani kapanda ndege leo nani kala nini huna kazi za kufanya ila sasa kunaumuhim wa kuprosses jukwaa la watu kama nyie maana mnakera tunataka kucheka sio kujua nani kala nini.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sasa yeye kwenda airpot inatuhusu sisi nini? MWONGOZO WA SPIKAAAA. huna akili ndogo bali una akili chache.
    :biggrin::biggrin:
     
Loading...