Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Caspian Mining Limited inamilikiwa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Dec 14, 2008.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    WanaJF?
    Nasikia wamiliki wa Caspian Mining/Construction Limited ni RA and his family pamoja na Habib. Sina hakika kama ndo huyu CEO wao but frontline kwenye discussion za earth movers kwenye mine sites naona Habib and Acram Aziz. Nasikia CCM wanahisa hapa. Is this true?

    Habari ambazo sijazidhibitisha ni kuwa kuna kampuni nyingine inaitwa RINO/RENO imeanzisha na inafanana sana na Caspian Logo. Je ndo hio inayozungumziwa na Tanzania Daima ya leo jumapili?

    Walipita hapa Mwanza wakielekea North Mara, vipi ile tenda ya huko wanaanza lini kwa wenye taarifa? Tatizo ni nini? Habari za hapa na pale ni kuwa Barrick hawataki RINO wanataka Caspian. Mwenye taarifa zaidi kwa manufaa ya wanaJF ni nzuri zaidi

    Nani na wasifu wa Habib? Is he Tanzanian?

    Naombeni mwenye maelezo yeyote.

    Asanteni
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Rostam Aziz ni kikwazo kikubwa sana kwa maendeleo ya nchi yetu Tanzania, hawa wanaoua maulbino wasio na kosa wangemuondoa huyu muhujumu uchumi RA, na CCM inamlinda kwa kuwa ni mshirika wa mheshimiwa
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Naungana nawe asilimia kubwa sana kwenye hili .
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,153
    Trophy Points: 280
    Caspian ni ya King Maker, Rostam Azizi na familia yake. Hata kelele zipigwe vipi, Rostam ndiye aliyemfikisha JK hapo alipo hivyo-hawezi fanywa chochote!.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Caspian ni ya RA ilo halina ubishi.Kama JK yuko apo alipo kwa hela za huyu fisadi basi JK lazima alaumiwe bse huwezi tumia au pewa ela bila kuuliza zimetoka wapi?Thats nonesense.
    JK ni vyema amchangie uyu fisadi kwa kuhakikisha anakwenda KEKO
     
  6. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Background ya rostam ni hohehahe tu, alikuja hapa nchini mtupu tu, ameiba fedha yetu then anafanya ukarimu wa kukirimu chama ili aonekane tajiri, watanzania ni vzr kuelewa hakuwa na hela yoyote ya kumsaidia yeyote kushinda uchaguzi!! hela alizo nazo ni za wizi!!!
     
    Last edited by a moderator: Dec 15, 2008
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuna reno agency ambayo ni ya wakina lundega na reno nyingine inafanya mambo ya AC kuweka katika majumba
     
  8. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu ameniambia kuwa hii kampuni ya RINO ipo pia Buzwagi.....
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280

    Utajiri wa RA ni questionable!!!!!!???????????????????? SSM na TISS wanajua fika chanzo cha utajiri wa RA!!!!!!!!! but since RA was clever enough to penetrate the system then akahakikisha ameshaiweka system pabaya na hawatathubutu ku question utajiri wake. Kuna siri imefichwa hapa.
     
  10. AbdulKensington

    AbdulKensington Member

    #10
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Caspian ilianzishwa mwaka 1992 na ilianzishwa kabla ya RA kuwa Mbunge na kabla ya EPA scam, wana JF mali yote ya Rostam sio ya wizi! Kumbukeni kwamba pesa za Kagoda zilitumika katika kampeni ya CCM 2005 na hazikuenda kwa Rostam bali zilitumiwa na chama katika kumweka JK hapo alipo, ndio maana hawawezi kumfanya kitu Rostam...yeye ndio swahiba wa JK.
     
  11. AbdulKensington

    AbdulKensington Member

    #11
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndugu yangu unafanya kazi Caspian au?
     
  12. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uchungu haukupi haki ya kutaka binadamu mwenzako auawe. Mbaya zaidi unaposema kuwa uko tayari kuchangia hiki kitendo kiovu! Hapa umekosea sana. Tena sana.
     
  13. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ya akina Lundenga nafikiri ni LINO na si RENO!!
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Absolutely NO and i can not ever
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na caspian ipo katika karibu migodi yote mikubwa hapa nchini
     
  16. Pung'o boy

    Pung'o boy JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 454
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Habib ni managing director na rostam ni owner wa Caspian ........ni expert n he is very smart kwenye kazi.katupiga gap sana watz
     
  17. Pung'o boy

    Pung'o boy JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2015
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 454
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    rostam kazaliwa hapa hapa tz mwamala.nzega tbr then wakahamia.mwisi....namjua vzuri kabisa maana kacheza na wazee wangu kwaio usipotoshe
     
  18. MKONGA

    MKONGA JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2015
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 387
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Huyu anayesema rostam alikuja hapa nchini kaiba ni walele wazuri. Wanaongea vitu bila evidence.
     
  19. D

    Dan Zwangendaba JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2015
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 507
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Na leo tuko busy kumfikisha Edo hukohuko Magogoni kupitia safari ya matumizi, na wewe ni miongoni mwa wafuasi wake watiifu. Hii ndio Tanzania.
     
  20. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 3,601
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Japan/Tanzania food aid countepart inajihusisha na kitu gani ?
     
Loading...