Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cashiers, Store Manager na Drivers Grade 2 wanahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kabota, May 11, 2012.

  1. Kabota

    Kabota Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kazi za ukweli hizi hapa!

    Kampuni mpya ya kigeni inaitwa Lotus Valley LTD
    1. Cashiers : Education, Graduate or diploma holder, preferably in economics, finance, business administration, social sciences, Human resources or any other related fields.

    2. Store Manager: Education, Graduate or diploma holder of Management, preferably business, social science or any other related field.

    3. Drivers Graade 2: Secondary school Form IV certificate, Class C Driving License, .Three years driving experience with no accident record;
    Click Link hii ujue jinsi ya kutuma mambo yako. Graduates changamkeni.

    Kama unahisi unaqualify click link hii chini kuapply.

    DAILY ENTERTAINMENT TAKE AWAY: JOB OPPORTUNITIES
     
  2. u

    uchuchu Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ubarikiwe
     
  3. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    be blessed mdada mzuri!!!
     
  4. L

    LeosWAY New Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba maelezo zaidi. Mf. Mkoa wa Kazi,Kampuni, nk.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maswali mengine yanaboa, basi tu ufanyeje!
     
  6. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Thanks mkuu kwa taarifa muhimu kama hii, ila nadhani ingekuwa ni vyema kama ungeikopi na kuiweka humu jamvini, il kupunguza usumbufu kwa manaotumia simu, labda kama ulikuwa na ajenda nyingine ya siri ya sisi kujua kama na wewe una blogspot yako binafsi. Nothing personal ni ushauri tuu.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Habar njema hizi.
    Tuchangamkie nafas
     
Loading...