Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cash cash cash

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ANKOJEI, Nov 29, 2011.

  1. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    kwa wale mjuao bei ya kilo moja ya nyanya azamu na viwanda vingine vya kusindika chakula ebu nijuzeni.kuna kashamba ekar 10 nataka kulima nyanya kwa njia ya kisasa, but im stranded about bei,

    help
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu ninge kushauri usikurupuke.
    - Tatizo linalo tusumbua c c ni kwamba tuna fanya kitu bila reserach, au tunafanya mambo kwa ku ashumu tu.
    Hizo nyanya wewe unajuaje ukilima Azamu kiwanda watanunua?
    Vipi umeisha ongea nao?
    Umeaingia contact na hivyo viwanda ili uwauzie nyanya?
    Vile viwnda vinafanya kazi mwaka mzima utaweza kuwa supply kiwango wanacho taka?

    - mkuu kuna kitu kinaitwa contact farming, kabla ya kwenda shambani na kuanza kulima lazima ufahamu yafutayo
    1. Nani ni tamuuzia mazo yangu baada ya kulima?
    2. Nitamuuzia kwa bei gani?
    Tatizo c c tunaingia kulima then tukisha vuna ndo tunaanza kutafuta wateja.

    Tatizo kubwa linalofanya wakulima wasifaidike na kilimo ni hili la contact farming, hawana contact maalumu na watu wano nunua mazao
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu, usihangaike na azam au sijui redgold

    hawa viwanda vyao wanaagiza kitu kinaitwa tomato paste (artificial) in bulk ambazo ni lab produced halafu wanafanya packaging and branding

    hakuna nyanya ya ukweli pale
     
  4. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    da nimetoka shamba, nikakuta majibu yamewekwa asanteni sana! ntafika kiwandani mda c mrefu. nihakikishe macho kwa uso
     
Loading...