Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAS ya TCU nini tatizo au inahujumiwa?Mimi nimekwama kulog in

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salary Slip, Jun 24, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,268
    Likes Received: 13,067
    Trophy Points: 280
    Hii site ya TCU inahujumiwa au ni tatizo la kiufundi?Juzi nilikwama kulog in na jana kupitia mtandao huu kwenye jukwa hili nilikuta ushauri kuwa kama umeingiza password yako ikagoma tumia password ya 123456 na kwa kweli nilipojaribu nilishangaa sana kuona ilikubali.
    Katika hali hii ni jambo la kushangaza kuona kuna password inayokubali kwenye account za watu wote.Swali hii siri nani kaitoa kama sio TCU wenyewe?Vile vile walishauri ukishafungua kwa kutumia hiyo password ya 123456 ubadilishe password na nilifanya hivyo.Ushauri uko ktk thread moja kwenye hili jukwaa na alieitoa hajasema nani alimpa hiyo siri.
    Cha kushangaza leo nimetumia password yangu nilioibadili baada ya kutumia hiyo ya 123456 imenigomea na system inaniambia access denied for salim@.... maneno yanayofuatia yamenitoka kidogo.
    Kama kulikuwa na tatizo kwa sisi kutumia password zetu za awali mbona TCU hawakutoa taarifa na hii ya password ya 123456 ambayo kweli inakubali kwenye kila account TCU hawajaitolea ufafanuzi na badala yake tunaikuta humu kwenye mitandao.
    Jamani kama kuna mtu amekutana na hili tatizo naomba anijuze ili kama tuko wengi nijue.
    TCU tunaomba ufafanuzi juu ya hili vinginevyo hii itakuwa kashifa kubwa na muda ndio umekwisha.
     
  2. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mbona kwangu iko pouwa
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,268
    Likes Received: 13,067
    Trophy Points: 280
    kwakweli niko puzzled.
     
  4. nover

    nover Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umejaribu password ya zaman
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilisema kuhusu hiyo password ya 123456 watu wakanambia wacha wa test, me yangu wala hata sijajisumbua nilisubiri system zikae fresh ndo nilogin, Saivi kila kitu kiko fresh na wala hakuna information zilizo potea. Usipende kufanya mamno bola kuwa na TAARIFA maalumu.By the way POLE and try contact TCU.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hawa tcu sijui wana nini na sisi kwa kweli.wengne tumeandikiwa checking in progress hadi leo.
     
  7. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tcu sasa iko safi - ukisahau password kuna maandishi mekundu chini sehemu ya ku log in unabofya na inakupa ka page ka kuingiza taarifa za kukuwezesha kuipa pw mpya LAKINI lazima uingize namba za scratch card uliyoinunua NBC huitajiki kununua ingine.

    ukishaingia unauwezo wa kuingiza taarifa zako zinazokosekana kwenye profile yako kinyume na hapo awali ilibidi uwapigie simu bila mafanikio au uende dar ofisini kwao.

    Tunawapa heko ingawa bado tatizo la checking in progree kwa wiki na zaidi
     
  8. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hata mimi nililetewa hayo maneno jana sijui "salim password 'YES' ". Nikaitema, nikajarib baadae nikaambiwa TOO MANY USERs. Nimejaribu leo Asubuh, site iko poawa, kama nilivyojaza mwanzo.
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    hii kitu kweli inasumbua sana
     
  10. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,268
    Likes Received: 13,067
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mkuu kwa taarifa yako nitajaribu tena.
     
  11. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,268
    Likes Received: 13,067
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa taarifa yako nitajaribu tena.
     
  12. b

    brian360 JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mimi na tatizo hilo hilo nilitumia 123456 nikabadilisha password sasa inazingua
     
Loading...