Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CARTOON ya LEO

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 6, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    2005 chadema + 2010 chadema = masoud tupe vigezo ulivyoytumia
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi shabiki namba moja wa Masoud ila sijui ana maana gani hapa. Ni Chadema. Kitaeleweka tu masoud. lakini kama anafikiri wananchi wamekosa chama cha kweli nasema Tanzania inakosa tume ya uchaguzi
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hiyo x-ray masoud itakupunguzia siku za kuishi..........
     
  5. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Fumbo kubwa inaonekana hiyo machine inagundua au inatambua nani zaidi. Lakini nje ya machine majibu huwa yanachakachuliwa.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mimi nilivyomuelewa ni kuwa hii machine inatumika KUTENGENEZA KARATASI ZA KUPIGA KURA LAKINI KWA SABABU KUNA MAGUMASHI DETECTOR HIZI KARATASI ZITACHAKACHULIWA NDO MANA MATOKEO YA 2005 YALIKUWA TOFAUTI

    SOMA MWANAHALISI LEO 06/10/2010 UTAWEZA KUJUA KIVIPI HAWA WATU WANACHAKACHUA
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwa akili ya kupambanua mambo haraka haraka naona Masoud hapa anataka kutuambia hivi: Hii MAGUMASHI DETECTER ni x-ray au microscope ya CCM (Rangi ya kijani). Kila mtu anajua kuwa kila mwana CCM husema kuwa ukimkata ngozi na wembe inatoka ''green blood''. Sasa fikiria mtu mwenye damu ya kijani anafananaje!!!Kwa hiyo rangi ya MAGUMASHI DETECTOR inajieleza yenyewe kuwa ni mtambo wa CCM!

    Kwa hiyo MAGUMASHI DETECTOR ni chombo cha CCM ambacho kazi yake ITAKUWA KUCHAKACHUA MATOKEO YOTE YA KURA ZITAKAZOPIGWA HIYO SIKU YA TRH 31/10/2010. Hii MAGUMASHI imeandaliwa maalumu kwa ajili ya kupotosha,kubadili na kufuta karatasi zote za wale watakaopiga kura za kuwanyima CCM kura.

    Lipumba aliwahi kuambulia kura sifuri (0) kwenye kituo alichopigia kura kwa maana kuwa hata yeye mwenyewe hakujipigia kura!!!!
    Maana yake ni kwamba MAGUMASHI inabadilisha na kufuta kura zozote zilizo kinyume na CCM bila kujali hata kama umejipigia mwenyewe.
    Hi MAGUMASHI ni hatari sana.

    Namshukru Kipanya kwa kututahadharisha kuwa UWIZI WA KURA LAZIMA UTAKUWEPO NA UTAFANYWA NA WANA CCM(Rangi ya kijani).

    Kinachotakiwa ni ulinzi wa uhakika ili kuzuia kura zetu wasije wakapata nafasi za kuziingiza kwenye mashine hili.
    Safari hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  12. J

    Jafar JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamuulize Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    NEC ina majibu yote na harakati zao za kulinda maovu ya CCM kwa jamii.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ccm wanambinu nyingi........hadi kupiga hodi nyuma ya masoud kipanya!
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kipanya...anatafuna huku anapuliza!
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mashine hiyo haitatoa jibu sahihi kwani ni aidha ya CCM kwa rangi yake au ya TPDF yaani imetengezwa pale Nyumbu!
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kpanya ni pro-CCM kila mtu anafahamu.

    Mnakumbuka kile kipindi chake kupitia TBC cha Maisha Plus??? TBC ni CCM na Kipanya ni wa CCM.
    Nilikuwa najaribu kutafuta maana hasa ya neno MAGUMASHI. Kama sitakosea itakuwa ni ufupisho wa MATOKEO,ya KUGUSHI MAZURI kwa uSHINDI !!!!!!!

    CCM wameshajipanga kugushi matokeo ya Uchaguzi ili washinde kwa kishindo. Tuweni macho sana siku ya Uchaguzi.
     
Loading...