Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cartoon: Madaktari Wastaafu warudishwa kazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Umslpogaaz, Jun 30, 2012.

  1. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Drs. Wastaafu.jpg
    Madaktari wastaafu waamriwa kurudi kazini,
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Du! Wengine hawawezi tembea wenyewe mpaka na fimbo na mtu wa kumtembeza!
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "La mama likivia la mbwa linafaa" na "mbwa amerudia matapishi yake" acha warudi tuone kama hawatatuua zaidi.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,728
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Ndio mwanzo wa kupasuliwa testicles badala ya tonsezi, mie simo
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ndio safi sana,hawa wauwaji wenye uchu na pesa kuliko roho ya mwananchi mwenzao bora walivyogoma,mulishauwa wengi sana sana,bora mulivyogoma mungewamaliza watanzania wenye masha ya chini.
    nina kumbukumbu nyingi nikifungua file za hawa wanaojiita madactari lakini ukweli ni wana tamaaa ya pesa kuliko wezi,roho inachafuka sana!
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wapi prof shaba the pathologist jamani.?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh katuni ile nimeipenda sana.
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo wanajutia uamuzi wao sasa..
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Halafu hivyo vi-dr vizee vigonjwa haviwezi kusimama thietre muda mrefu vitakufa muda si wao kotokana na njaa zao. This is not solution at all. Vijana ma-dr kazeni buti mabadliko yaja. wananchi tuko pamoja nanyi.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Juzi kwenye marekebisho ya JF,nilitamani sana kitufe cha like kionekane kwa wanaotumia longalonga ya mkononi lakini ndio hivyo wakuu wametutenga.

    Nimeipenda sana Katuni hii!

    Ngoja tuone faida ya hili neno "LIWALO na LIWE"
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    LIWALO na LIWE"
     
Loading...