Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Carolight kwa mademu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Swager, Sep 18, 2011.

  1. Swager

    Swager Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Siku hiz kila demu ye na carolight hv amjui izo carolight zna madhara kwny body cell zenu kwann uclizike na uweusi uliopewaa,uweupe hauna dili demu hapendwi uweupe...carolight zna harufu mbyaa bt xory n ma x galfrnd n memtoxa coz ya dat..kipodozi..
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na idadi ya guys inazidi kuongezeka ya watumiaji..
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hebu tuacheni bana, kila kukicha wanawake wanawake... tumechoka.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa...vidume vingi sana vyautafuta weupe
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    huu msemo wa carolight unanikumbusha mbali.namkumbuka shost wangu mmoja,mtumiaji mzuri tu,huchanganya na maji yake,nilimuambia sio vizuri, kutumia hivyo vitu lakini hasikii kabisa,tena huletewa na mume wake,huifata congo.kuna mama namfahamu alikuwa akitumia ma cream,tangu sisi wadogo,kuna siku nimemuona,ngozi yake imekuwa mbaya mno.akaniambia amejuta kujichubua.kwa sasa anapaka mafuta ya kupikia mwilini mwake
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    kwa kweli bora utusisitizie,kujichubua kunazeesha!na harufu utadhani mortuary!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    carolite ni nini... sorry if i sound mshamba
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Embu tuambie, kwani ni mademu tu ndo wanaopaka carolight? Hivi wanaopaka hiyo carolight ni weusi tu kama unavyojua wewe? Haya kwakuwa umeamua kumtosa girlfriend wako kwa sababu ya carolight, unaweza kutuhakikishia kuwa hutokuwa na demu mwingine kwa sababu umeshasema siku hizi mademu lazima watumie carolight? Jibu tafadhali!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Link alotoa the Boss has all the answers pal...
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nimefungua kusoma huu uzi ili nijue hiyo carolight ni nini. Maana kila mtandao nasikia hilo jina.

    Kama ni dawa ya kujichubua na mimi nakubali kuwa kujichubua ni ushamba. Siku hizi wanawake wengi wameelimika wameacha mambo ya kujichuna ngozi. Ushawahi kutana na mtu kajichubua afu kapigwa na jua? Yani ngozi inakuwa na mabaka mabaka kama kenge. Majuto yanakuwa mjukuu.

    Nadhani kuna wanaojuta maana unakutana na mtu mpaka unaona aibu kumwangalia usoni atasema unamcheka.
     
Loading...