Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CARE washaita watu interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by E52, May 9, 2012.

  1. E

    E52 Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp wadau kuna zile kazi zilitoka care, deadline ilikuwa april 14 vp washawaita watu interview au bado...duty station ilikuwa tabora
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu juzi jumatatu nilimtuma bwana mdogo akachek nao pale kunako ofisi zao taarifa alizopata ni kwamba interview ilishafanyika siku nyingi na vijana wamepigiwa simu tayari. Me nipo huku Tabora naona magari ya Care kama matatu hivi ambayo hayakuwa hapa mjini nadhani ndo yameingia kwa ajili ya shughuli
     
Loading...