Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Care homes experts/staff

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Katabazi, Jul 29, 2009.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,tunaomba msaada kama kuna mtu ana experience na care homes(kwa ajili ya wazee) tunahitaji ushauri,mwanzoni kwa bure lakini baadae huenda tukamlipa. Tafadhali ni PM au andika kwa rakeyescarl@yahoo.ie.
    "every one ,one day will be old enough to be cared"
     
Loading...