Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

care hawajaita watu interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by E52, May 21, 2012.

  1. E

    E52 Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp wadau kuna tetesi kwamba care international hawajaita watu interview bado kwenye zile nafasi za tabora.........nauliza kama ni kweli au walishaita
     
  2. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tayari na watu wanafanya kazi tayari ndugu yangu
     
  3. Mau

    Mau Senior Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nawaona mjini hapa wiki ya pili hii, washaanza kazi kitambo
     
  4. f

    fatakifataki Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    care ni miongoni mwa organization zenye mambo ya kamlete....achana nao acha waendelee kuharibu image yao tu siku zao zinakaribia
     
Loading...