Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Car for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgombezi, Mar 5, 2012.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nissan Sunny - For only Tsh. 3,333,333/=. Contact me - PM

    Utaletewa hadi mlangoni, popote ndani ya TZ.

    DSC04396.JPG

    DSC04398.JPG

    DSC04399.JPG
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hiyo ya kuletewa hadi mlangoni.
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Gari nzuri ila ishu kwenye spea.
     
  4. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you are not serious.
    eleza hapa hiyo gari ina matatizo gani kwanini inauzwa rahisi hivyo? na ni ya mwaka gani?
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Spea siyo ishu mzee, hiyo ndo nzuri inakupa challenge kutafuta pesa kwa nguvu ili uweze kuiudumia.
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Daah, T 176 BWG, namba ya juzi tu sijui kwa nini jamaa anauza bei hiyo!
     
  7. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii gari imekula sana puti, angalia mbele iko kama biskuti...bora uongezee hela kidogo uchukue gari ndogo na nzuri zaidi.
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    mkuu big up naona ni sale sale! sasa hizi 333 vp? zinashuka.
     
  9. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nu

    Hii gari haina tatizo lolote, hii gari ilinuliwa znz na kuletwa dar kwa madhumuni ya kutembelea hapo (kikazi nje ya dar), kwa sasa nature ya kazi hairuhusu kuja dar mara kwa mara. Kumbe wabongo mnapenda kuibiwa, mimi najaribu kuwa fair kutokana na hali ya uchumi na ukizingatia kwa sasa hiyo gari imekaa tu; wewe unasema rahisi, kweli wabongo tunatofautiana, wengine wanalia hali ngumu, wengine ndio hivyo tena....!!!
     
  10. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo gari haina puti, hii gari nilinunua kwa mtu zanzibar alikuwa hatumii kwa muda mrefu (sio kwamba ilikuwa mbovu, bali alikuwa na magari mengine), ilikuwa imepauka kwa sababu ya kupigwa jua; nikaamua kuipiga rangi.
     
  11. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wabongo mnapenda kutapeliwa, bei ya kitu inategemea na wewe ulikipataje (gharama). Nimejaribu kuwa fair kutokana na hali ya uchumi kwa yule ambae hana gari na angetamani kuwa na kausafiri basi apate, kwa sasa imepark tu; hivyo ni bora nimpatie mhitaji. Asanteni kwa kunifungua kwamba bei ni ndogo, sasa nimeongeza, HIYO GARI INAUZWA TSH 5,555,555/=, hakuna mazungumzo.
     
  12. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mgombezi wewe ni member wa sikunyingi sana humu kitalani na unaheshima zako hapa pia, hii gari inaoneka imerudiwa kupakwa rangi baada ya ajali, huko mbele imepondeka sana hata show yake mkono wa kushoto imepasuka, taa ya mbele mkono wake wa kulia imevunjika, sasa tunaomba utueleze ni nini ilikisibu gari hili hadi kuwa hivyo lilivyo na ni kwa nini unaliuza bila hata kutoa maelezo yoyote.
     
  13. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahaha....naona umeshtukiwa unasepa kiaina, hii ndiyo JF kaka, ulitaka kuwaingiza watu mkenge...lols
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Kwa Zanzibar ilikua na Namba gani???
     
  15. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana.....!!!!, mkuu; nafikiri nimetoa ufafanuzi kidogo hapo awali, hii gari nilnunua ikiwa imesimama muda mrefu bila kutumika (unajua tena wazanzibari wengine ishu za magari kwao sio tatizo), hivyo basi waliamua kuniuzia kirafiki sana, haikuwa imepata ajali, hilo boneti mbele kwa kuwa garo lilikuwa limepark tu watoto walikuwa wanapanda na kufanya libonye kidogo lakini sio ajali. Bali nilichogundua kwamba wabongo wanapenda vitu vya bei juuuuuuu kidogo.
     
  16. F

    FOEL Senior Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu check PM
     
  17. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wengi wamekuwa wakiuliza maswali haya:

    1. Km ngapi? = 94114
    2. Ni toleo la mwaka gani? = 1998
    3. Ilishawahi kupata ajali ikanyoshwa bodi? = hapana
    4. Ilishawahi badilishwa rangi, au kupakwa tena? = ilishawahi kupigwa rangi mara moja baada ya kupauka kidogo.
    5. Ina AC/CD player = AC - kujaza gesi, cd player = ok.
    6. Ina historia ya service? = iko safi.
     
  18. T

    Tayo Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuuu nicheki naitaka hiyo
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    gari nyingi zinazotoka zanzibar vimeo sana
     
  20. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Una ushahidi gani, magari mengi huku bara yalipitia znz. Wewe kama uliuziwa kimeo, usi-conclude. Nimidiejifunza jambo hapa, wabongo wengi wabanunua vitu kwa kuangalia bei, ikiwa na bei ya juu basi hicho ni bora; ndiyo maana wengi wanaponda vitu vya wachina ambao wanajitahidi kutuletea bidhaa kutokana na hali zetu. Anaeylitaka hili gari kama yuko dar ni bora afanye mpango wa kuliona, kuliko kusikiliza haya maneno ya kijiweni.
     
Loading...