Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Car for Sale - RAV 4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lilykaybee, Jan 23, 2012.

  1. l

    lilykaybee Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 24
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Make: Toyota
    Model: RAV 4
    Color: Blue
    Year of Manufacture: 1995
    Engine Capacity: 1990
    Mileage: 166,336
    Transmission: Automatic
    Tires: Changed in 2009 (Type: GOODYEAR) in very good condition almost new.

    Owned by a woman, regularly serviced. Repairs and service during ownership were done at one garage. Car is in good condition. Price is 8.5m call number 0763-475977.
     

    Attached Files:

  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    'Owned by a woman' mhhh!!! Huwa ni vunja vunja sana!
     
  3. l

    lilykaybee Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 24
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Waweza kuikagua including kuiendesha pia ili kujiridhisha. Waweza kuja na fundi pia. Kitu kama gari si cha kununua kwa kukurupuka.
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    6.5 m kama uko tayari ni pm
     
  5. S

    Shizzo Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    6.0 soon cash pls.
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hii huwa inasaidia katika kuuza gari?
     
  7. K

    KASRI Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah!
    Mara nyingi tunaamini kuwa wanawake ni wataratibu na makini wawapo barabarani - hivyo gari zao hazikutani na majanga mara kwa mara.
    Hata hivyo kwa uupande mwingine----- natanguliza samahani;
    Wanawake wengi nilioktana nao na kufanya nao kazi/soma nao na sorry to say even my wife--- swala la ukaguzi wa gari hasa oil, maji, engine, etc ni msamiati kwao. Hivyo gari zao mara nyingi zinapata tatizo la uzembe wa kutokukagua na kurekebisha vitu vidogovidogo.
    Asante
     
  8. m

    mzee wa busara Senior Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mi nna 7M,kama vipi ni PM ili tuongee zaidi
     
Loading...