Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Car for Girls only

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mr.Professional, Jan 24, 2012.

  1. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    car for girls.jpg Kuanza kutumika mwaka mwishoni huu napokea maombi ya order maalumu
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wasichana wa Kibongo watakumiminia PM bila shaka.

    Maana hawakubaligi kupitwa!

    KAZI KWELI KWELIIII!!
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watafurahi haoo!!!!!!!!!
     
  4. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nayataanguka ya kumwaga kwa kuwa muda wote watataka kujikoleza malimbwata ya usoni.
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    imefungwa sensor kama unataka kugonga inakualert few meters before so haitowapa tabu sana
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Da ya ukweli kiongizi. Naomba PFI kwa ajili ya demu wangu coz msumbufu kinyama
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ya ukweli sana asee..! how do i press order for my baby girl..!?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    sasa hili ni gari la kutembelea...au ni gari la vipodozi???
     
  9. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama yapo yataua watu kwa ajali full cosmetics
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    NI gari la kifahari la kutembelea ambalo limecover vitu vyote wanavyohitaji kwa ajiri ya urembo wao
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Just ni PM utaletewa mpaka mlangoni ili mradi kuwe na njia ya kufika hapo
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona hamna choo?na tissue......
     
  13. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yatawapunguzia usumbufu wa kuelekea vyooni kila wakihitaji kujipodoa
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Potelea mbali bora nibaki hivyo hivyo natural kuliko kupata ajili kwenye hilo gari, thats too much.
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Itabidi niweke order ya moja...
     
  16. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Yote hayo kwa ajili ya nani? Kuan mambo muhimu wanapaswa kufanya kuliko kujipodoa.
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli hili ni la watoto wa kike...
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mi nilidhani lina injini ya tofauti kumbe ni kuwka makeuos kwenye dashborad tu!!! hata mtaani kwenu kama kuna gereji ya mchina anaweza akakuwekea..... ila itabidi uwe mvumilivu
     
  19. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona[​IMG][​IMG]
     
Loading...