Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Car alarms

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SirBonge, Jun 23, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Jamani wadau nisaidieni, nahitaji car security system zile ambazo kuna hidden switch kama mtu hajui ilipo hawezi kuwasha gari pamoja na alarm yake, zinapatikana wapi hapa Dar na kwa sh ngapi roughly? aina gani za alarm ndio nzuri zaidi? ahsanteni!
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo SA zinaitwa AUTO WATCH,ni mzuri sana,bei haizidi laki
     
  3. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Nashukuru Sugar, ila SA ni wpi kwani?..samahani usichoke!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sasa kuna vifaa unaweza kuweka simcard ndani na badala ya kutoa alarm unapata msg au unaweza kutuma command kupitia cm yako kuzima gari ikiwa unahisi limeibiwa, n.k
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nadhani auto watch ni nzuri, bei max ni 180000 (pamoja na kufunga). Kariakoo ule mtaa wanapouza speaker na radio za magari (mtaa unaoenda kukutana straight na barabara ya umoja wa mataifa) kuna maustaadh fulani hufunga. Pata fundi mzuri unapoweka alarm, maana ukimpata kilaza anaweza kukuunguzia gari, hasa umeme wa gari ukiwa coplicated.
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama upo dar wasiliana na huyu jamaa anaitwa Mohammed 0713477129 au 0688 688 688. Anazo alarm za aina mbali mbali na bei tofauti.
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtafute huyu jamaa 0713212441 wa DSM ana aina ya hiyo car alarm unayotaka. Miaka mi2 iliyopita alinitafutia kwa shs 150,000 pamoja na kufunga!
     
  8. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    nawashukuru sana waheshimiwa, ngoja nifanyie kazi hiyo michakato!
     
Loading...