Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Caption this picture: Jenerali Mwamunyange!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Steve Dii, Sep 3, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    What do you think was going through his mind at this decoration:

    [​IMG]

    Mkuu wa majeshi ya Ulinzi na Usalama ya Tanzania Jenerali Davis Mwamunyange akivikwa medali ya kishujaa mnamo mwezi March katika kutambua mchango wa majeshi ya Tanzania katika kukikomboa kisiwa cha Anjouan. Picha na Michuzi Blog as commented at: http://othmanmichuzi.blogspot.com
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    "...wewe unanizuga tu, ungejua nisivyokuwa na mpango na hii kitu wala usingenivisha."
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    SteveD,
    Huyu jamaa nasikia alipochaguliwa, Wanyakyusa huko kwao wakaandaa mzinga wa mnuso kumpongeza kwa kuwa Boss wa JWTZ. Nasikia jamaa akawaambia "wawahi kazini na siyo kupoteza muda na mnuso..."

    Nafikiri hapa alikuwa anawaza hilohilo. "Ile kambi ya Ngerengere sijui nifanyeje ili ziwepo ndege nyingine za F16?" Ohhh, by the way, ile kambi ukiitafuta kwenye google inapatikana. Ila nasikia hapo hata ndege haziruhusiwi kupita. Hii Google imevunja miiko mingi sana. Kwa picha kama hizo, zamani unaenda JELA na hasa ukipitisha ka ndege kako. Ila sasa Google Earth wamepita na camera zao na kambi zote zimekuwa uchi. USA na Izrael ilibidi waombe zizibwe........
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mtanzania,

    Huyu mbona kakaa kama ndugu yako? Hayo macho na sura, khaaa!!!!!!

    Inawezekana mababu zenu walikuwa ni ndugu :)
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Icadon hakuuweka, kesha zoom kwa kutumia google earth mpaka ndani ya hayo mahandaki, na picha keshahifadhi pahala kwenye server ku-preserve evidence... lolo. Seriously, nadhani serikali yetu inaweza kuwaomba google kuondoa, kama watapenda.
     
  6. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Mi mjeshi bwana haya mambo ya maua mnanizingua tu.......
     
  7. Buricheka

    Buricheka Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    "Tuliomba kumtunuku kamanda aliyeongoza majeshi, wewe ukalazimisha! Basi chana nywele or go get a haircut."
     
    Last edited: Sep 4, 2009
Loading...