Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Capt wa ndege afariki guest gongo la mboto!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kapteni mmoja wa ndege MSTAAFU aliekuwa akiendesha shirika moja la ndege la taifa tanzania hivi majuzi wiki mbili zilizopita yamemkuta yaliomkuta MC LEMA pale Gongo la mboto..na hili nimeweka kwenu ninnyi mlio na watoto nje mnaochezea pesa zetu na malaya tukiwatumia huko Bongo

    Katika kupigiwa simu mzee na mwanae alie marekani mzee wetu aliekea west union kuchukua doller zake 2000 baada ya kuchukua akachench baadhi pale posta zilizobakia akapigia mizigo yake na kwenda kulala nayo guest house pale gongolamboto..katika kuonyesha mzee alikuwa kidume mwanamke wa tatu ndie aliemfia kwa siku hiyo ilikuwaje

    Mhusika wa guest house anasema mzee aliingia na kifaa kimoja akakichapoa akaanza akaja mwanamke wa pili akaenda nae mpaka kumi mchana akaaga tukaashangaa akaja mwingine anaulizia chumba hiocho hicho huyu akaamua kuondoka na uhai wa mzee wetu ..alikuwa mteja wetu mzuri sana hata akiishiwa tuna uhakika wa kulipwa alisema kijana anaelinda guest...

    Polen sana wanafamilia poleni na yaliowakuta mama mjane usiwaze sana MUNGU ndie anaepanga aujui mateso alieokuwa akikupa ..kama ombo tu jamani..ninyi wazazi watoto wenu uku atuuzi uchi kusema biashara ya kudumu tunabeba ma box siku ayapo tunalala nyumbani kwa heshima na taadhima tunaomba muheshimu pesa tunazowatumia...kwa bahati mbya yule binti aliondoka bila kusema lolote na hivyo akuna aliejua mpaka ilipofika saa tatu maana jamaa wa guest walitaraji mwinigne anakuja ..kupiga hodi ola ..mmh wakaamua kuvunja na kukuta mzee hata hela ya kulipia guest hana mwanamke amemsalula kila kitu..mbaya zaidi akamwekea risiti yake ya bureau kwenye kifua..nanyie makahaba embu mkituulia baba zetu hata kama mko mbali wapigien hata polisi mbona line ziko mbali ama mpaka waanze kunuka wakati wamewasitiri kwenye kitanda...muwe na ustaarabu ati .......

    maziko yamefanyika wiki iliopita

    BWANA AMETOA BWANA AMETWAA .....
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Amekufa kishujaa huyo! RIP
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daaah!madingi sasa hiyo aibu.inabidi mstaafu hadi hizi fouls za kijinga.tuachieni na vijana sasa maana ndio wakati wetu
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhhh, hii mpya
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amekufa kifo cha ushindi
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yaani hawa wazee bana juzi nilikuwa saloon nikawa napaka sana wazee kutulia dada zetu badaa ya kutuachia vijana kukawa na mzee mmoja annapaka rangi nyeusi ya nywele alipoondoka jamaa kinyozi akasema yaani ulikuwa unamtupia mzee mawe maana mzee huyu anamaliza nyumba baada ya nyumba na cruser lake la ofisi ya waziri mkuu,,nkasema loh yashababi..aende salama
     
  7. M

    Mapendoni Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, alikuwa na nguvu sana inaelekea
     
  8. M

    Mkare JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [alikuwa na nguvu sana inaelekea]

    Viagra...
     
  9. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kifo cha Mashujaa !

    Kumbe mtoto wa Capt marehemu bado yupo majuu anabeba box?

    BTW: Hela unayomtumia mzazi wako, si vyema ku-audit matumizi yake!! Timiza wajibu endelea na maisha na wewe kuna siku utazeeka!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Huyo akuaga nyumban vizuri tatizo moja wanataka kulipiza visasi starehe walizokimbia ujananinakueleza ukweli kama uamini nenda pale chuo ukaone ma PROF NA DK wanavyoteseka walikomaa na shule matokeo yake wanaishia na mabarmed pale sisimizi udasa,pale utawala awana jipya ...ni shda tupu
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    anaonekana hata skramento ya mwisho kajilisha mwenyewe akaanza ama tuombe MUNGU ako kabinti kasijekuwa kamekula
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Ningaliweza kupanga kifo changu basi ningaliopenda kiwe kama cha huyo rubani. Shujaa wangu huyo!!!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sivizuri kucheka msibani lakini hii story ilivyowekwa jamani nimecheka sana, kumbe mzee alikuwa anakopa guest??
     
  14. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mshahara wa dhambi ni mauti
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi huyo kaipteni hana jina?

    mbona tunamdhalilisha marehemu kwa kutotaja jina lake?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh!!!!!! R.I.P
     
  17. mapango

    mapango Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nzi afia kidondani
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mshahara wa dhambi ni mauti bali karama za mungu ni uzima wa milele.
     
Loading...