Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cantini ya ifm hairidhishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbota, Mar 30, 2012.

  1. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    JF
    Hapa ifm hali inakuwa inasikitisha sana maana nikianza na vifaa sahani tunafanya kusubiri kwenye misururu mirefu haya ukipata chakula inakuja ishu ya vijiko yani mnaanza kugombania mpaka basi
    ukimaliza hapo kwenye ishu ya msosi wenyewe unakula wali maharage wakati umenunua wali nyama. Mchuzi hamna , mboga za majani hamna. Yani balaa
    ifmso wamefuatilia ila urasimu. Nawasilisha
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuulize sie enzi zetu alikuepo caterer mmoja anaitwa Mangesho akawa analeta ujinga kama huo huo tukampiga chini tena kwa makeke sana. Sema sasa nyie ubrazamen na usister du umewazi hamuwezi kugoma hata kidogo kwa hiyo endeleeni kukomaa mpaka siku mkishikwa na kipindupindu ndo mtajua kuwa mlitakiwa kufanya peoples power
     
  3. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kiukweli revolution inahitajika maana haina maana ya kuwa na cantini ndani ya kampasi bado utumie masaa mawili ili upate chakula
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hapo canteen pana viburudisho lakini, na pale HOLIDAY OUT! Lols.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    atuhusu nini?????/
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haya mambo bila kuwa makini mnakufa kweli. Sie tulifanya the same Unit 2 cafeteria (SUA - Mazimbu campus). Mbona mambo yalibadilika the same day?
     
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kiongozi/waziri wa afya na chakula ifm anaitwa Joshua anakaa kaa block D , pale wanapo priti...muone pia anaweza kukusaidi mkuu.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio umeandika nini hapo ufafanuzi wahitajika..
     
  9. m

    msafi Senior Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jambo lingine la kuangalia ni gharama za uendeshaji wa canteen zimepanda sana. bei za vyakula katika vyuo ni ndogo sana kuliko gharama halisi, kila kitu kimepanda kwa karibu 50-100%. Mfano mwaka jana January bei ya mchele ilikuwa 1000-1200, sasa ni 2100-2500, gas ya kupikia 15kg ilikuwa 35000-38,000 sasa ni 55,000 n.k Wakati bei za vyakula bado ni zile zile za zamani, sishangai quality ya chakula kushuka. Na Cateres wengi kwa sasa wanakwepa hizi canteen, mfano chuo cha usafirishaji walitangaza tenda na kampuni fulani ikashinda, lakini ikabidi iiache hiyo tenda maana hailipi, CBE wametangaza na wanawashawishi baadhi ya credible caterers wachukue tender doc lakini jamaaa wanawakatalia; nani leo auze sahani ya wali nyama 1000? wali samaki 1200?
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuondoka tu mkuu wa chuo Prof Doriye,IFM imeshuka hadhi sana,miundo mbinu aliyoacha Prof DORIYE ndio hiyo hiyo, cha kushangaza ni kwa nini taasisi zetu za umma pale zinapoonekana kudorora kiutendaji wahusika hatolewi mara moja kama yu Prof Mjema
     
Loading...