Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Canon profecional camera dm-xl1e

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Apr 14, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nauza hii Camera ambayo itawafaa wenye kurecodi shughuli mbali mbali za kibiashara.Camera ni nzuri sana na inafanya kazi bila wasiwasi wowote na inatoa Quality picture na kwa wanayoijua watafahamu nasema nini.Niliwahi kuitangazia wiki mbili au tatu zilizopita wakati ilikuwa haijafika nchini na ikapata watu wengi na nikamchagua mmoja kumuekea lakini mpaka sasa hajafika kuinunua.Kwakuwa mimi nahitaji pesa kwa haraka hivo nairudisha mtandaoni na atakae kuja fasta na pesa ndio itakuwa mali yake.Camera hii model yake ni DM-XL1E unaweza kuangalia ktk google na kuona bei zake kwani hapa naiuza bei ya chini ili niuze kwa haraka.Bei yake ni 1.8 milion na haipungui.Naomba wasiliana na HABIBU 0717810318 au kama unaswali lolote unaweza kunitumia PM.

    Camera inakuja na
    -Profeciona Light
    -Head Phone
    -Microphone
    P1010892.JPG $(KGrHqNHJCEE8l,Vd1fgBPNqkp04W!~~60_12.jpg $(KGrHqNHJDcE8fTfy3)NBPNqkqHG,!~~60_12.jpg
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Million moja unauza?
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bei ni kubwa sana nini?Tujuze maana wengine hatujui haya mambo bei zake ingawa nilishaitolea macho!!
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bei ni ndogo sana kwa bei ya kawaida labda ningeuza 3.5 milion unaweza uka-Google hiyo model.Na vilevile nimeilipia usafiri kutoka uingereza mpaka Bongo.Kwa yule mjuzi wa Camera hizi atajua kama ni camera nzuri ambazo hata huku uingereza wanazitumia sana ktk kazi za uandishi ama kwa kazi nyingine.Kwa milioni moja ndugu yangu haiwezi kulipa na bei niliyoweiweka ni rahisi sana ni bei ya haraka mkuu.
     
Loading...