Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Canaco Increases Land Position in Tanzania by 1,200 Square Kilometres

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Invisible, Apr 7, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Apr 06, 2011

    Canaco Resources Inc. (TSX VENTURE:CAN) ("Canaco" or "the Company") is pleased to announce it has agreed to acquire nine additional prospecting licenses in Tanzania totalling approximately 1,200 square kilometres.


    The properties are strategically located in the Handeni region of eastern Tanzania, location of the Company's Handeni project. Canaco's land holdings in the Handeni region now total approximately 1,300 square kilometres.

    President and CEO Andrew Lee Smith said: "These acquisitions build on our strategy to establish and maintain a dominant land position in the Handeni region, which we believe hosts potential to become an important new gold district. The new properties are all located in areas with known prospective geology and the presence of artisanal gold workings."

    Consideration for these properties, which were acquired through Canaco's Tanzanian subsidiary, consisted of cash payments and included the issuance of 70,000 common shares. The acquisitions are subject to regulatory approval, and on issuance, the shares will have a four-month hold period.

    Canaco discovered the Handeni project in 2009 and since that time has reported results from 125 holes. The Company currently has five rigs drilling on the project and plans to publish an initial resource estimate by the end of 2011.

    About Canaco

    Canaco is a Vancouver-based mineral exploration company focused on advanced exploration in Africa. Built on a foundation of experienced management and focused on rapidly advancing exploration projects in Tanzania and Ethiopia, Canaco is well positioned to build shareholder value through discovery and resource development.

    Canaco's shares trade on the TSX Venture Exchange under the symbol CAN.

    On behalf of the Board of Directors:

    Andrew Lee Smith, P.Geo, President, CEO and Director

    Chanzo: Market Wire
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1,200 Kilometres or hecta.. Maana najua kutoka Dar mpaka Mbeya ni umbali wa Kilometre 856. Hii imekaaje Mr. Invisible naona mawenge kidogo.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanachofanya viongozi wa hivi sasa kina tofauti gani na walichofanya akina Sultan Mungungu?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,214
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    square root(1200) kilometers = 34.6410162 kilometers
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani unaangalia LINEAR kilometres, kwa Handeni inawezekana kabisa. Ila inasikitisha kuona Tanzania ardhi inavyochezewa kirahisi hivi...

    Wakenya wanahangaika na ardhi, sisi tunawapa wageni kwa kisingizio cha uwekezaji. Kuna siku hii itasababisha dhahma kubwa
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Nyerere na Sokoine mizimu yao iko wapi kuwaadhibu mafedhuli na mabaradhuli wanaouza nchi yangu kwa vipande 30 vya fedha?
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu majimshindo .... not necessary inawezekana hilo eneo likatofautiana in Lenght x width, hivyo basi inawezekana ikawa
    600km x 2km = 1200 square kilometers or otherwise

    anyways thanks
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii kimahesabu ni sawa na 60km kwa 20km na inawezekana kabisa kwa Handeni
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,214
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Still square-root remains the same = 34.6410162 kilometers

    Besides, hakuna urefu wa KM 600 from any point to any point in Handeni. Kwa hiyo haiwezekani ikawa 600km x 2km.

     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Nadhani labda tulielewe hilo jambo hizo 1200sqr KM ni jumla ya nine PLs (Prospecting licences), hizo ni leseni za utafutaji wa madini na sio kwamba wamemilikishwa hayo maeneo, hayo maeneo ni bado mali ya serikali na yanalipiwa kila mwisho wa Mwaka na kila quarter (3months), inakupasha kuandika report kwenda serikalini kuelezea umefanya shughuli gani na imefikia kiwango gani cha utafiti na umetumia kiasi gani katika hiyo shughuli yako.

    Mara nyingi hizo leseni huwa ni za miaka mitatu na baada ya miaka mitatu nusu ya eneo unarirudisha serikalini, yaani baada ya kufanya utafiti wako kwa muda wa miaka mitatu inakupasa uligawe eneo lako katika sehemu mbili zilizo sawa na unachagua moja la kuretain na lingine la kudrop (ambalo linarudi tena serikalini) kama bado una interest na lile ulilolidrop inakupasa uliombee tena leseni nyingine ya miaka mitatu na linapewa namba nyingine.

    Lakini pia kuna uwezekano wa mtu mwingine kuliomba na kupewa, kesi kama hiyo imetokea ndani ya mgodi wa Mwadui kwani baada ya kuligawa hilo eneo na kurirudisha serikalini kuna jamaa wengine (farcon?) Wakaliomba na kupewa hilo eneo na mwisho wa siku watu hao jamaa wakawa katikati ya mgodi wa mwadui

    HIYO ARDHI BADO NI YA SERIKALI
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Of course kila mtu anajua kwamba 'kisheria' ardhi ni mali ya serikali..suala hapa sio hilo. Suala hapa ni hicho kinachokutikana huko ndani ya ardhi au faida ya kipande kile cha ardhi. Tunajua kinacholengwa hapo ni madini, suala linakuja kwamba kuwapa arrangements kama hizi zimeshaleta matunda gani kwa taifa hili SO FAR?

    Jibu nadhani lipo wazi.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Andrew Lee Smith, P.Geo, President, CEO and Director

    Sioni tofauti ya Karl Peter na huyu A L Smith!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The person has three positions at a go
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakanada walishaona Tanzania kuwa ni shamba la bibi. Ubalozi wao upo TZ mahususi kwa kuwawezesha watu wao kuja kuiba madini yetu. Mabenki ya kwao huwakopesha mapesa mengi kuja kufanya huo ujambazi wao. Balozi wao huwa anaenda Dodoma nyakati za Bunge kulobby kwa Wabunge akisikia kuna muswada kwa kubadili sheria za madini ili usifanikiwe. Balozi wao aliyemaliza muda wake aliamua kuachakazi na kuanzisha kampuni yake hapa TZ.
    Hawa jamaa sijawahi kusikia wakifanya jambo lolote la maana la kimaendeleo hapa TZ kama tunavyoona Wajapani wanatujengea barabara, Wachina wanatujengea uwanja mzuri wa mpira, vyuo n.k. Wakanada ni wanyonyaji kabisa na vile walishaona viongozi wetu wanahongeka kirahisi na kuwasaliti wananchi wao wanapata kiburi zaidi.
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    CBR.ca - Executive Profile
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka nimekugongea SENKSI
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu
     
  20. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma mkuu, nadhani uzee nao unachangia nilisoma harakaharaka bila kuona kuwa uliweka square kaka. Tatizo viongozi wa bongo kila mmoja anaangalia tumbo lake. Wanaturithisha tabia mbaya ambayo itakuwa ngumu kuiacha kizazi na kizazi.Tunahitaji kupata kiongozi anayetakiwa avae uso usio na huruma ili kuludisha nidhamu ya utumishi wa umma.
     
Loading...